Zazzagewa Defenders & Dragons
Zazzagewa Defenders & Dragons,
Defenders & Dragons wasa ne na wasa da tsaro tare da zane mai ban shaawa waɗanda masu amfani da Android za su iya takawa akan wayoyin hannu da Allunan.
Zazzagewa Defenders & Dragons
Wasan da za mu kare har zuwa mutuwa don kare duk masarautu daga duhun sojojin dodanni na Balewyrm yana da daɗi da ɗaukar hankali.
A wasan da za mu yi yaki da dodanni albarkacin gwarzon mu da kuma iyawar sa, akwai kuma sojoji da dama da za mu iya hada su a cikin sojojin mu kuma za su yi fada da mu kafada da kafada.
Wasan da ke da nasarori da yawa ya haɗa da jarumi, maharba, jarumi dwarf da ƙari da yawa waɗanda za mu iya sarrafa su. Yayin da matakan ke ci gaba, za ku iya buɗe sabbin jarumai, ƙarfafa gwarzonku da sojojin ku tare da taimakon zinare da za ku samu a cikin matakan da kuke wasa, koyan sabbin dabaru da ƙari mai yawa.
Samun yanayin labarin ɗan wasa ɗaya, wasan kuma yana da yanayin multiplayer inda zaku iya yaƙi da sauran yan wasa a duniya.
Tabbas ina ba ku shawarar ku gwada Defenders & Dragons, wanda wasa ne mai ban shaawa, jaraba da jin daɗin Android.
Defenders & Dragons Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 88.30 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Glu Mobile
- Sabunta Sabuwa: 11-06-2022
- Zazzagewa: 1