Zazzagewa Dash Fleet
Zazzagewa Dash Fleet,
Dash Fleet wasa ne na fasaha wanda ke gudana akan Android.
Zazzagewa Dash Fleet
A cikin wasan, kuna buƙatar danna hagu ko dama na allon don kunna halin dama ko hagu. A cikin wannan kasada za ku yi tashi da totem, zobe mai motsi, saws masu kaifi. Ƙwallon wuta na dodo, tsawa da tubalan dutse. Tara tsabar kudi waɗanda za su iya taimakawa ci gaban ku da samun nasarori don nasara.
Taƙaitaccen wasan ya ƙunshi jimloli biyu a sama. Ɗaya daga cikin haruffa daban-daban yana ƙoƙari ya wuce abubuwan da ke gabanmu. Yayin da kake danna kan allo, saurin halinmu yana ƙaruwa kuma tare da wannan haɓakar sauri, muna wucewa cikin lokaci. A gaskiya ma, zamu iya cewa an gina wasan akan dannawa da lokaci. A cikin mafi mahimmanci, yana da kamance da Flappy Bird; duk da haka, pime studios, waɗanda za su iya ƙirƙirar wasa na musamman, har yanzu suna gabatar da wasan nishaɗi.
Idan kuna neman wasan hannu ɗaya, ɗan gajeren lokaci wanda zai sa ku so kuyi, to yakamata ku kalli Dash Fleet. Bugu da ƙari, za ku iya kallon ƙarin cikakkun bayanai game da wasan a cikin bidiyon da ke ƙasa, kuma kuna iya samun hotunan wasan kwaikwayo daga wuri guda.
Dash Fleet Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: phime studio LLC
- Sabunta Sabuwa: 19-06-2022
- Zazzagewa: 1