Zazzagewa Darkroom
Zazzagewa Darkroom,
Darkroom ya fito a matsayin cikakken aikace -aikacen gyara hoto wanda za mu iya amfani da shi a kan naurorin mu na iOS. Godiya ga wannan aikace -aikacen, wanda za mu iya amfani da shi gaba ɗaya kyauta, za mu iya shirya hotunan da muke ɗauka da ƙirƙirar ayyukan ban shaawa.
Zazzagewa Darkroom
Akwai matattara iri-iri masu kama ido guda 12 a cikin aikace-aikacen kuma muna da damar ƙara kowane ɗayan waɗannan matattara zuwa hotunan mu. Hakanan zamu iya ƙirƙirar ƙarin ayyukan asali ta ƙara matattara daban -daban zuwa hoto ɗaya.
Dole ne in ambaci cewa aikace -aikacen, wanda kuma yana ba da damar yin katsalandan da jikewa, lanƙwasa da tashoshin RGB, yana ba da cikakken iko ga masu amfani. Maimakon a makale a cikin wasu alamu, za mu iya ƙirƙirar namu na musamman masu tacewa da saitunan launi.
A bayyane yake, yana ba da ƙwarewar mai amfani mai sauƙi kuma mai sauƙi, Darkroom yana cikin mafi kyawun aikace -aikacen gyara hoto mai amfani da za mu iya amfani da su akan naurorin mu na iOS. Idan kuma kuna jin daɗin ɗaukar hotuna a cikin rayuwar ku ta yau da kullun kuma kuna son ƙara raayoyi daban -daban akan hotunan da kuke ɗauka, Darkroom naku ne.
Darkroom Tabarau
- Dandamali: Ios
- Jinsi:
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 7.70 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Bergen Co.
- Sabunta Sabuwa: 05-08-2021
- Zazzagewa: 2,339