Zazzagewa Cyberpunk 2077
Zazzagewa Cyberpunk 2077,
Zazzage Cyberpunk 2077
Cyberpunk 2077 wasa ne na buɗe ido na duniya wanda CD PROJEKT RED ya haɓaka. A cikin wasan rpg da ake da shi don saukewa akan dandamali na Windows PC, PlayStation 4 da Xbox One, kun maye gurbin wani haramtaccen sojan haya mai suna V, wanda ke neman wani na musamman dasa wanda shine mabuɗin rashin mutuwa. Kasance wani ɓangare na buɗaɗɗen labarin kasada na duniya wanda aka saita a cikin Dare City, wanda ƙarfi, banza, da gyaran jiki! Cyberpunk 2077 yana samuwa don saukewa akan Steam! Kuna iya zazzage wasan tare da babban bita akan PC ɗinku ta danna maɓallin Zazzagewar Cyberpunk 2077 da ke sama.
A cikin Cyberpunk 2077, wasan wasan kasada na buɗe ido na duniya ta masu haɓaka The Witcher 3: Wild Hunt, kuna wasa azaman ɗan fashi na yanar gizo - doka - ɗan haya wanda aka sanye da kayan aikin cybernetic. A cikin babbar duniyar Night City, inda laifuffuka, tashin hankali da haɓaka jiki sune hanyar rayuwa, kuna ciyar da lokaci a titunan jarumai don nemo samfurin dasa wanda aka ce shine mabuɗin rashin mutuwa. Aikin ku mafi haɗari. Kuna iya keɓance kayan aikin ku na yanar gizo, iyawa, da salon wasan ku. Hukunce-hukuncen da kuka yanke suna da matukar muhimmanci; kai tsaye ka canza yanayin labarin kuma ka sami kanka a cikin duniyar da ta bambanta.
Cyberpunk 2077 yana kan Steam!
Cyberpunk 2077 ya zo a cikin Daidaitaccen Ɗabia da Zaɓuɓɓukan Buga Masu Tara akan PC. A cikin daidaitaccen sigar, kuna samun ƙarin abun ciki na dijital ban da wasan (waƙar sautin wasa, ɗan littafi tare da zaɓaɓɓun hotuna daga ƙirar wasan, littafin tushen CyberPunk, fuskar bangon waya don PC da wayar hannu). Baya ga waɗannan a cikin bugu na masu tarawa, Akwatin mai tara kayan ƙarfe, littafin fasaha mai ƙarfi, saitin fil ɗin ƙarfe, littafin tattarawa, sarkar maɓalli, adadi 25 cm na babban wasan V, kwafin jagorar birni na dare, Katunan gidan waya na dare, Dare Taswirar birni, bam. Kuna samun kyaututtuka na zahiri da yawa kamar saitin sitika, lambar wasa da CD ɗin kiɗa.
Abubuwan Bukatun Tsarin Cyberpunk 2077
Shin kwamfutata za ta cire wasan Cyberpunk 2077? Wane hardware ake buƙata don kunna Cyberpunk 2077 akan PC? Anan akwai buƙatun tsarin Cyberpunk 2077 PC;
Mafi ƙarancin buƙatun tsarin
- Tsarin aiki: Windows 7 ko 10 64-bit
- Mai sarrafawa: Intel Core i5-3570K ko AMD FX-8310
- Ƙwaƙwalwar ajiya: 8GB RAM
- Katin Bidiyo: NVIDIA GeForce GTX 780 ko AMD Radeon RX 470
- DirectX: Shafin 12
- Adana: 70 GB sarari kyauta
Abubuwan buƙatun tsarin da aka ba da shawarar
- Tsarin aiki: Windows 10 64-bit
- Mai sarrafawa: Intel Core i7-4790 ko AMD Ryzen 3 3200G
- Ƙwaƙwalwar ajiya: 12GB RAM
- Katin Bidiyo: NVIDIA GeForce GTX 1060 6GB / GTX 1660 Super ko AMD Radeon RX 590
- DirectX: Shafin 12
- Adana: 70 GB sarari kyauta
Kwanan Watan Sakin Kwamfuta Cyberpunk 2077
An saki Cyberpunk 2077 akan PC akan Disamba 10, 2020.
Muna ba ku shawarar ku kalli bidiyon silima mai ban shaawa na Cyberpunk 2077, aikin rpg wanda ke goyan bayan yaren Turkanci a cikin muamalarsa da tattaunawa kuma shine aikin rpg mai ban shaawa tare da zane-zane da kuma labarinsa. Baya ga bidiyon CyberPunk 2077 E3 2019 wanda ke nuna fitaccen ɗan wasan Hollywood Keanu Reeves, muna kuma raba Bidiyon buɗe Akwatin Bidiyo na Standard and Collectors Edition ga waɗanda ke tunanin siyan wasan:
Cyberpunk 2077 Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: CD Projekt Red
- Sabunta Sabuwa: 23-12-2021
- Zazzagewa: 423