Zazzagewa Curiosity
Zazzagewa Curiosity,
Son sani wasa ne mai ban shaawa inda yan wasa da yawa ke ƙoƙarin karya cube a wasan. Inda kuka ce abin shaawa shine mutum ɗaya zai karye cube ɗin. Don haka ko da kowa ya kai hari kan cube, ɗan wasa ɗaya ne kawai zai iya karya cube ɗin ya ga abin da ke ciki, wannan shine ɓangaren ban shaawa na wasan. Ta wannan hanyar, tunda mutum ya karya kubu ya ga abin da ke ciki, abin da ke cikin kubu yana ɓoye daga sauran yan wasa.
Zazzagewa Curiosity
Masu yin wasan kuma sun yi tunanin waɗanda suka ce zan karya wannan cube ɗin in ga abin da ke ciki, kuma suka yanke shawarar sayar da kayan aiki daban-daban don su iya karya cube cikin sauri a cikin wasan. Masu amfani waɗanda suka sayi waɗannan kayan aikin za su iya ganin abin da ke ciki, idan za su iya sa cube ɗin ya karye da sauri tare da bugun ƙarfi da bugun ƙarshe.
Curiosity Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: 22Cans
- Sabunta Sabuwa: 21-01-2023
- Zazzagewa: 1