Zazzagewa Crush the Castle: Siege Master
Zazzagewa Crush the Castle: Siege Master,
Murkushe Castle: Siege Master wasa ce ta wuyar warwarewa ta hannu inda kuke lalata maƙiyan maƙiyi tare da katafila. Idan kuna jin daɗin wasanni masu lalata hasumiya waɗanda ke buƙatar dabarun, yakamata ku ba wannan wasan dama, wanda ya haɗu da zane mai inganci tare da wasan kwaikwayo na nishaɗi. Yana da kyauta don saukewa da wasa!
Zazzagewa Crush the Castle: Siege Master
Murkushe Gidan Sarauta: Siege Master na ɗaya daga cikin abubuwan da nake tsammanin yakamata waɗanda ke son wasannin dabarun wayar hannu na zamani suyi wasa dasu.
Kuna ƙoƙarin fallasa masu mamayewa waɗanda ke ƙoƙarin karɓar masarautarku a cikin dabarun - wasan wuyar warwarewa a ƙarƙashin 100MB, akwai don saukarwa kyauta akan dandamalin Android. Kuna da makami mai matukar karfi wanda ke taimaka muku wajen rusa gidajen da abubuwan da ke ciki. Ka rusa gidajen abokan gaba tare da manyan duwatsu ko abubuwa masu nauyi daidai da na dutsen da ka sanya akan katafila. Yayin da kuke matakin sama, zai yi wuya ku rusa gidajen da sauran gine-gine. Ba za ku iya zazzage kai tsaye tare da katafila ba, kuna fara amfani da wasu kayan aikin. Bugu da ƙari, duwatsu da sauran makamai suna da iyaka. Kuna buƙatar yin lissafi sosai kafin ku ɗauki harbin ku.
Crush the Castle: Siege Master Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 96.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Armor Games
- Sabunta Sabuwa: 16-07-2021
- Zazzagewa: 3,313