Zazzagewa Crow
Zazzagewa Crow,
Shin kun taba tunanin rayuwa ta hanyar idanuwan hanka? Wasannin GuYa mai yin wasan hannu na cikin gida ya ƙara sabon wasa zuwa nauin fasaha mara iyaka, wanda ke kan saman nauikan wasan wayar hannu, tare da mabanbanta raayi ga masu amfani da Android. Tare da Crow, yan wasa suna tashi har iyawa, suna guje wa tarko yayin farautar abinci don ci gaba da raye. Tare da yanayi mai ban shaawa da jigon duhu, Crow yana ƙirƙirar madadin take tsakanin wasannin gwaninta, musamman don abubuwan samarwa na cikin gida.
Zazzagewa Crow
Gudanar da wasan Crow abu ne mai sauƙi. Kuna taɓa allon don kadawa da tashi, kuma idan kun ci gaba da danna shi, zaku nutse. Ta haka ne za ku guje wa tarko da tarko da za ku ci karo da su a cikin nisan da za ku tashi sama, haka nan kuma kuna farautar hankakan ku na yunwa a duk lokacin da kuka tashi. Yana da matukar muhimmanci a kula da abinci kuma mu kasance cikin kulawa, saboda hankakan mu zai ji yunwa a duk lokacin wasan. Bugu da ƙari, za mu iya cewa muna fuskantar wasan fasaha mai sauƙi don yin wasa amma mai wuyar ƙwarewa.
Crow, kamar sauran wasannin fasaha, yana mai da hankali kan manyan maki. Duk da haka, a wannan lokacin, ɓangaren kafofin watsa labarun na wasan yana da ƙarfi, za ku iya kalubalanci abokan ku akan hanyoyin sadarwa irin su Facebook ko Google+ kuma ku kwatanta maki. Wasan yana ba ku nasarori bisa ga maki da kuke samu, ta yadda za ku iya ganin yawan abokan ku da aka ƙara a cikin hanyoyin sadarwar ku.
Ilimin lissafi na jirgin sama, wanda watakila shine muhimmin batu na wasan, ya yi nasara. Bayan haka, Crow wasa ne mai gudana mara iyaka kuma injin kimiyyar lissafi wanda zai shafi har ma da sarrafawa a wannan lokacin shine babban fasalin da ke ƙayyade aji a cikin irin waɗannan wasannin. Physics na jirgin Crow shima yana da gamsarwa da jin daɗi don wasan fasaha. Hankalin ku ya zo kan gaba don cim ma cikas da abinci da za ku ci karo da su bayan wani lokaci.
Idan kuna neman madadin wasan fasaha don Android, zaku iya gwada Crow, wanda shine samarwa na cikin gida. Duk da cewa Crow yana da yanci, amma tsaka-tsakin da ke lalata jin daɗin wasan na ɗaya daga cikin manyan matsalolin da suka kama idona a wasan. Idan ba haka ba ne a gare ku, Crow yana ɗan sama da matsakaicin wasa a rukunin sa don yin wasa sau ɗaya a wani lokaci.
Crow Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 15.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: GuYa Games
- Sabunta Sabuwa: 07-07-2022
- Zazzagewa: 1