Zazzagewa Crevice Hero
Zazzagewa Crevice Hero,
Crevice Hero shine samarwa da ke shaawar kwamfutar hannu ta Android da masu amfani da wayoyin hannu waɗanda ke jin daɗin yin wasannin dandamali. Muna taimaka wa wani hali wanda ya shiga cikin kogon sihiri don tsira a cikin wannan wasan, wanda aka ba da kyauta kuma har yanzu yana kulawa don samar da kwarewa mai dadi da inganci.
Zazzagewa Crevice Hero
Halin da muke takawa a Crevice Hero yana shiga cikin kogo don nemo taska. Amma abin takaici wannan kogon yana ƙarƙashin tasirin sihiri da aka yi don kare dukiyar. Saboda wannan sihiri, kogon yana fadowa da duwatsu. Aikinmu shi ne tattara dukiyoyi ta hanyar ƙoƙarin kada mu ci karo da waɗannan gungu na dutse.
Yawancin fasalulluka na kari waɗanda za su amfana da halayenmu ana ba da su a wasan. Mun sami damar sa halinmu ya shawo kan matsaloli tare da sake kunnawa, teleporting, tashi da ƙarin fasalulluka masu yawa.
Domin sarrafa halayenmu, muna buƙatar amfani da maɓallan kibiya akan allon. Idan kun riga kun buga wasannin dandamali a baya, yana nufin cewa zaku saba da sarrafawa da tsarin wasan gaba ɗaya cikin ɗan gajeren lokaci.
Idan kuna neman wasan dandamali mai nasara gabaɗaya kuma yana da mahimmanci a gare ku cewa yana da kyauta, muna ba da shawarar ku duba Crevice Hero.
Crevice Hero Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Pine Entertainment
- Sabunta Sabuwa: 26-06-2022
- Zazzagewa: 1