Zazzagewa Cooking Games
Zazzagewa Cooking Games,
Wasannin dafa abinci, kamar yadda sunan ke nunawa, wasa ne da ke ba yan wasa ƙwarewar dafa abinci. Kuna iya kunna wannan wasan, wanda aka bayar gaba ɗaya kyauta, akan duka kwamfutar hannu da wayoyin hannu ba tare da wata matsala ba.
Zazzagewa Cooking Games
Muna ƙoƙarin dafa abinci ta amfani da kayan da aka ba mu a cikin wasan. Kodayake na farko suna da sauƙi, matakin wahala na jita-jita yana ƙaruwa yayin da matakan ke ci gaba kuma muna fuskantar ƙarin ƙwarewa da buƙatun. Ba kawai mu ke yin girki a wasan ba. Nauoin biredi da kek suna cikin zaɓin da za mu iya yi.
Domin samun nasarar kammala jita-jita da aka umarce mu da dafa abinci, muna buƙatar aiwatar da matakai ɗaya bayan ɗaya. Da sauri da muke, da ƙarin maki muna samun. A cikin wasan, wanda ke ba da abin da ake tsammani a hoto, ana nufin ɗaukar yanayin zane mai ban dariya maimakon gaskiya.
Gabaɗaya, Wasannin dafa abinci suna jan hankalin yara saboda baya ba da zurfin labari sosai.
Cooking Games Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: appsflashgames
- Sabunta Sabuwa: 29-01-2023
- Zazzagewa: 1