Zazzagewa Cookie Jam
Zazzagewa Cookie Jam,
Cookie Jam ya fito waje a matsayin wasan wasa mai wuyar warwarewa wanda zamu iya kunna akan naurorin mu tare da tsarin aiki na Android. Kyawawan abubuwan gani da kyan gani a cikin wannan wasan, wanda aka bayar gaba ɗaya kyauta, ya sa wasan ya ƙaunaci kowa da kowa. Kowa, babba ko karami, na iya jin daɗin kunna Kuki Jam.
Zazzagewa Cookie Jam
Kamar yadda yake a cikin sauran wasannin da suka dace, aikinmu a cikin Kukis Jam shine mu haɗa aƙalla abubuwa guda uku tare da sa su bace. Tsarin sarrafawa da aka ba mu don cika wannan aikin yana aiki sosai cikin sauri da sarari. Tun da muna da takamaiman adadin motsi, dole ne mu yanke shawararmu a hankali. Wannan daki-daki shine babban ɓangaren wasan duk da haka.
A cikin Kuki Jam, wanda ya ƙunshi ɗaruruwan sassa na musamman, tsarin wasan bai dace ba kuma yana ba da damar yin wasa na dogon lokaci. Kyauta da zaɓuɓɓukan haɓakawa waɗanda muke amfani da su don gani a cikin irin wannan wasan suna kuma samun su a cikin wannan wasan. Ta hanyar tattara su, za mu iya samun faida mai yawa yayin sassan.
Cookie Jam, wanda za mu iya kwatanta shi a matsayin wasan nasara gabaɗaya, yana ɗaya daga cikin abubuwan da ake buƙata don gwadawa ga waɗanda ke jin daɗin buga irin waɗannan wasannin, kuma babban faidarsa shine ana ba da shi gabaɗaya kyauta.
Cookie Jam Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 56.30 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: SGN
- Sabunta Sabuwa: 10-01-2023
- Zazzagewa: 1