Zazzagewa Conan Exiles
Zazzagewa Conan Exiles,
Conan Exiles wasa ne na tsira wanda ke ba yan wasa duka ƙwarewar ɗan wasa ɗaya kuma ana iya buga su akan layi kamar wasan MMORPG.
Zazzagewa Conan Exiles
A cikin Conan Exiles, inda muke baƙo a cikin duniyar da ake yin fina-finan Conan na Barbari, mun ɗauki matsayin jarumi wanda aka yi hijira, aka gicciye shi kuma ya bar shi shi kadai a tsakiyar ƙasa maras abinci da ruwa. A cikin wasan, muna ƙoƙarin nemo wa kanmu wuri a cikin ƙabilun barbariya. Tunda wannan duniya ce da mai karfi kadai ke tsira kuma ana zaluntar masu rauni, dole ne mu yi yaki don neman abinci da ruwa, mu gina wa kanmu matsuguni da sarrafa kewayenmu, muna tsoratar da makiya.
Babban taswira yana jiran mu a Conan Exiles. Yayin da muke binciken rugujewar tsoffin wayewa a wannan duniyar, muna samun alamun duhun baya. Lokacin da muka fara wasan, muna gina komai daga karce ba tare da wani makami ko kayan aiki ba. Amma ba yunwa da ƙishirwa ba ne kaɗai matsalolin da za mu fuskanta. Mugayen alloli, masu kishin jini, masu cin naman mutane, da dodanni masu haɗari kaɗan ne daga cikin barazanar da za mu fuskanta.
Conan Exiles shine ainihin wasan Minecraft da aka saita a cikin duniyar Conan. A cikin wasan, muna farauta don guje wa yunwa, muna ƙoƙarin neman ruwa, muna ɓoye don kare kanmu daga guguwar rairayi da gwagwarmaya don kada mu rasa hayyacinmu. Muna buƙatar gina namu makamai da bunkers domin tsira. Muna kuma tara kudade don wannan aiki.
Hotunan Conan Exiles suna da inganci mai gamsarwa. Mafi ƙarancin buƙatun tsarin wasan sune kamar haka:
- 64-bit tsarin aiki (Windows 7 da sama).
- Quad Core Intel i5 ko AMD processor.
- 4GB na RAM.
- 2GB Nvidia GeForce GTX 560 ko kwatankwacin katin zane na AMD.
- DirectX 11.
- 35 GB na ajiya kyauta.
- DirectX 11.
Conan Exiles Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Funcom
- Sabunta Sabuwa: 26-02-2022
- Zazzagewa: 1