Zazzagewa Command & Conquer: Rivals
Zazzagewa Command & Conquer: Rivals,
Umurni & Nasara: Hamayya ita ce sigar wayar hannu ta Umurni & Nasara, wasan dabarun zamani wanda Arts Electronic Arts ya haɓaka. Yana da kyau ganin Umurni & Nasara akan wayar hannu da kuma sigar PC, duka na gani da kuma cikin wasan kwaikwayo. Bugu da ƙari, yana da kyauta don saukewa kuma kunna!
Zazzagewa Command & Conquer: Rivals
Sigar Umurni & Nasara akan sabbin naurorin hannu na zamani yana nan tare da sunan Umurnin & Nasara: Hamayya. Wasan dabarun zamani, wanda aka fara bayarwa ga masu amfani da wayar Android/tallafi ta hanyar Lantarki Arts, an tsara shi don ƴan wasan da suke son faɗa da sauri, ɗaya-ɗaya akan wayar hannu.
A cikin wasan, kuna gwagwarmaya don jagorantar sojojin ku zuwa nasara a yakin Tiberium. Kuna zaɓar tsakanin Ƙaddamarwar Tsaro ta Duniya da Ƙungiyar Yan Uwa ta Nod kuma ku shiga yaƙe-yaƙe masu zafi. Kuna kare sansanin ku kuma kuna lalata sansanin abokan gaba tare da sojojin ku, waɗanda kuka ƙarfafa da sojoji, tankuna, motocin iska, da makamai masu ban shaawa waɗanda ke da manyan fasaha. A wannan lokaci, dole ne in bayyana cewa sarrafa rakaa gaba ɗaya ya dogara da mai kunnawa, kuma yanayin yana da nasara sosai. Idan kun kasance tsohon mai goyon bayan Umurni & Nasara, ba za ku iya fita daga allon ba. Ba tare da manta ba, za ku iya inganta kwamandoji, makamai da iyawar da za su iya canza yanayin yakin ta hanyar kammala ayyukan yau da kullum.
Command & Conquer: Rivals Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 165.50 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Electronic Arts
- Sabunta Sabuwa: 23-07-2022
- Zazzagewa: 1