Zazzagewa Color Pop
Zazzagewa Color Pop,
Launi Pop wasa ne mai sauƙi kuma mai ban shaawa wanda zaa iya buga shi ba tare da intanet ba, yana jan hankalin yan wasan hannu na kowane zamani. Matsayin wahala yana ƙaruwa sannu a hankali a cikin wasan wanda ke buƙatar ka fenti tebur a cikin launi da ake so ta hanyar jawo saitin tubalan launi ɗaya. Bayar da jin daɗin wasan kwaikwayo tare da yatsa ɗaya, wasan ya dace don ciyar da lokaci a cikin salon da za a iya buga koina.
Zazzagewa Color Pop
Launi Pop wasa ne mai ban shaawa mai ban shaawa wanda zaku iya buɗewa da kunna wayarku ta Android a cikin lokacinku, yayin jiran abokinku, a matsayin baƙo ko kan jigilar jamaa. Don kammala sassan da mai haɓakawa ko ƴan wasa suka tsara ta amfani da edita, kuna buƙatar; zanen tebur a cikin launi da ake so. Kuna ƙoƙarin ƙirƙirar tebur mai launi ɗaya ta hanyar matsar da saitin launin manufa zuwa saitin launi daban-daban a cikin tebur wanda ya ƙunshi launuka da yawa, amma kuna da iyakacin motsi. Muddin ba ku wuce iyakar motsi ba, za ku iya kammala matakin a lokacin da kuke so. Akwai alamu don sassan ƙalubale.
Fasalolin Pop ɗin Launi:
- Sassan ƙalubale.
- Launuka masu shakatawa.
- Sauƙaƙan dokoki.
- Wasan wasa mai sauƙi.
- Ya dace da kowane zamani.
Color Pop Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 194.20 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: ZPLAY games
- Sabunta Sabuwa: 23-12-2022
- Zazzagewa: 1