Zazzagewa Cocktail
Zazzagewa Cocktail,
Cocktail shine kayan aikin kulawa na gaba ɗaya don Mac OS X. An sanye shi da kayan aikin tsaftacewa, gyarawa da ingantawa, shirin yana ba da kariya kuma yana haɓaka kwamfutar. Godiya ga saitunan autopilot na shirin, zaku iya barin duk aikin zuwa shirin. Ana iya fifita wannan zaɓi musamman ta masu amfani da ba matakin ba.
Zazzagewa Cocktail
Baya ga wannan, zaku iya tsara maamaloli bisa ga burin ku. Coctail yana ba da haɓaka saurin sauri ta hanyar gyara maaunin diski, yana hana yiwuwar kurakurai ta hanyar ƙirƙirar rajistan ayyukan kuma yana ci gaba da aiki a cikin ɗan lokaci godiya ga mai ƙidayar lokaci. Yana guje wa rikodin da ba dole ba ta hanyar neman kurakurai da kamanceceniya a cikin dukkan tsarin ko fayilolin da aka zaɓa. Yana toshe masu cutarwa da aikace-aikacen da baa so ta atomatik waɗanda aka shigar a farkon tsarin.
Yana hana kumburi a cikin tsarin ta hanyar kawar da fayilolin da ba sa aiki nan take, ɗaukar sarari, cika tsarin kuma tilasta shi. An haɗa fasalulluka na Coctail ƙarƙashin manyan rukunai biyar: faifai, tsarin, fayil, cibiyar sadarwa, dubawa, matukin jirgi. Godiya ga dimbin kayan aikin da aka tattara a ƙarƙashin waɗannan manyan nauikan guda biyar, tsarin sa ido da haɓakawa za su kasance ƙarƙashin ikon ku.
Cocktail Tabarau
- Dandamali: Mac
- Jinsi:
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 2.60 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Maintain
- Sabunta Sabuwa: 22-03-2022
- Zazzagewa: 1