Zazzagewa CleanApp
Zazzagewa CleanApp,
CleanApp, mai sarrafa fayil na Mac, yana ba ku ikon sarrafa duk apps da fayiloli akan Mac ɗin ku.
Zazzagewa CleanApp
Yana ba da taƙaitaccen bayani game da duk shirye-shiryen da kuka sauke zuwa Mac, yana sauƙaƙa samun duk wani abu da kuke nema ta hanyar Spotlight, duka da sunaye da lokacin ƙarshe da kuka shiga. Don haka, zaku iya nemowa da cire shirye-shiryen da kuka daɗe ba ku yi amfani da su ba, ko wataƙila ma kun manta amfani da su. Hakanan kuna iya yantar da ƙarin sarari akan faifan ku.
Tare da wannan software, zaku iya cire fakitin yare waɗanda ba dole ba waɗanda sassan aikace-aikace ne. Hakanan ana iya shigar da fakitin harsunan da ba ku magana kuma ba ku sani ba tare da shirye-shiryen da kuke saukewa. Ta hanyar cire su, kuna kuma hana Mac ɗinku daga ɓarna.
Wani fasalin shirin CleanApp shine cewa yana gwada shirin kafin cire shi. Don haka, yuwuwar asarar bayanai lokacin cire shirin yana hana.
Wasu plug-ins na tsarin suna ɗaukar sararin faifai da yawa kuma yana iya zama gaba ɗaya ba dole ba. CleanApp yana gano waɗanne ne ba dole ba kuma yana tsaftace su. Tsoffin takardu da aikace-aikace na iya zama babba kuma suna ɗaukar sarari. Godiya ga fasalin "Tsoffin Fayilolin" na wannan shirin, zaku iya waƙa da share su. Bugu da kari, shirin yana da fasalin ganowa da goge kwafin fayiloli.
CleanApp Tabarau
- Dandamali: Mac
- Jinsi:
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 27.40 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Synium Software
- Sabunta Sabuwa: 22-03-2022
- Zazzagewa: 1