Zazzagewa Clash of Candy
Zazzagewa Clash of Candy,
Karo na Candy shine wasan gargajiya-3 wasan da ake samu kawai akan dandamalin Android. Idan kuna tunanin Candy Crush, wanda aka nuna a matsayin kakan wasannin daidaitawa, yana tsotse baturin ku da yawa, yana cikin hanyoyin da zaku iya zaɓa.
Zazzagewa Clash of Candy
A cikin Clash of Candy, ɗaya daga cikin ɗaruruwan wasanni masu daidaitawa waɗanda zaku iya saukewa kuma ku kunna kyauta akan naurorinmu na Android, muna ƙoƙarin haɗa furanni, wake da triangles masu launi iri ɗaya. Lokacin da muka sami damar kawo aƙalla uku daga cikinsu gefe da gefe a tsaye ko a kwance, muna share su daga tebur. Tabbas, yawan fale-falen fale-falen da muke daidaitawa a lokaci ɗaya, ƙimarmu tana ƙaruwa. A gefe guda kuma, yana da matukar muhimmanci a daidaita kwalaye tare da mafi ƙarancin motsi, ba tare da tsayawa cikin cikas ba.
Ana amfani da ƙayyadaddun yanayi, tasirin sauti da raye-raye don ƙara shaawar wasan, wanda ya ƙunshi wasan wasa fiye da 100. A wannan yanayin, zan iya cewa yana jan hankalin yan wasa a lokacin ƙanana.
Clash of Candy Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Kutang Games
- Sabunta Sabuwa: 03-01-2023
- Zazzagewa: 1