Zazzagewa CJ: Strike Back
Zazzagewa CJ: Strike Back,
CJ: Strike Back wasa ne da za ku sarrafa gwarzon da ya yi rantsuwa zai fitar da duniya daga duhun da yake cikin haske ta hanyar amfani da duk wani ikonsa na musamman a cikin duniyar da ke kewaye da baki. A cikin wasan da za ku yi amfani da saoi na nishaɗi, za ku yi yaƙi da halittu masu ban shaawa kuma ku cire duniya daga hannunsu.
Zazzagewa CJ: Strike Back
A cikin wasan da wuraren motsa jiki ba su ɓace ba na daƙiƙa guda, burin ku shine ku lalata baƙi da ke mamaye duniya ɗaya bayan ɗaya kuma ku ceci duniya. Dole ne ku yi amfani da garkuwarku ta musamman da kuma ikonku don halakar da munanan halittu waɗanda kawai manufarsu ita ce su halaka ku.
A wasan da zaku sha da kyar cikin kankanin lokaci, gwarzon mu yana gudu sama. Ya isa ya taɓa allon don kashe maƙiyan da suka bayyana dama da hagu. Lokacin da kuka kashe maƙiya 3 iri ɗaya, zaku iya buɗe abubuwan da ke ƙara ƙarfin ku. Hakanan kuna samun ƙarin kari lokacin da kuka kashe manyan abokan gaba. Kuna iya samun maki mafi girma ta hanyar kammala ayyukan da aka ba ku gaba ɗaya kuma akan lokaci.
CJ: Strike Back babban wasan kawar da baƙi ne wanda zaku iya kunna kyauta akan wayarku da kwamfutar hannu.
CJ: Strike Back Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 6.90 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Droidhen Limited
- Sabunta Sabuwa: 10-06-2022
- Zazzagewa: 1