Zazzagewa Chuck Saves Christmas
Zazzagewa Chuck Saves Christmas,
Chuck Saves Kirsimeti, inda zaku iya harba ƙwallon dusar ƙanƙara tare da katafaren katafaren kuma ku sami kyaututtuka daban-daban na Kirsimeti, wasa ne mai daɗi wanda ke hidima ga masoya wasan akan dandamali daban-daban guda biyu tare da nauikan Android da IOS.
Zazzagewa Chuck Saves Christmas
A cikin wannan wasan, wanda ke jan hankali tare da zane mai ban shaawa da kiɗa mai ban shaawa, duk abin da za ku yi shine ɗaukar sleigh Santa kuma ku ci gaba da tafiya mai ban shaawa da tattara maki ta harbi duk masu dusar ƙanƙara a gaban ku. Masu dusar ƙanƙara suna motsi kuma koyaushe suna ɓoye wani wuri. Don haka, bai kamata ku yi gaggawar harbe su ba kuma ku yi amfani da ƙwallon dusar ƙanƙara a hankali. In ba haka ba, za ku ƙare da ammo kafin ku iya buga duk masu dusar ƙanƙara. Wasan rage damuwa wanda zaku iya kunnawa ba tare da gajiyawa ba tare da batunsa mai ban shaawa da sassan nishadi yana jiran ku.
Tare da catapult a cikin wasan, zaku iya jefa ƙwallon dusar ƙanƙara zuwa manufa kuma ku lalata su ta hanyar buga masu dusar ƙanƙara. Ta wannan hanyar, zaku iya tattara maki kuma ku sami kyaututtuka daban-daban.
Chuck Saves Kirsimeti, wanda yana cikin wasannin kasada akan dandalin wayar hannu kuma ana bayarwa kyauta, wasa ne mai inganci wanda dubban yan wasa suka fi so.
Chuck Saves Christmas Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 76.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Motionlab Interactive
- Sabunta Sabuwa: 01-10-2022
- Zazzagewa: 1