Zazzagewa Charms of the Witch
Zazzagewa Charms of the Witch,
Charms of the Witch, ɗayan wasannin nasara na Nevosoft Inc, yana ci gaba da isa ga manyan masu sauraro kwanan nan.
Zazzagewa Charms of the Witch
Samar da nasara, wanda aka buga a matsayin wasan wasa mai wuyar warwarewa akan dandamalin wayar hannu kuma sama da ƴan wasa miliyan 1 ke ci gaba da buga su akan dandamalin Android da iOS, yana samun yabo tare da kyawawan duniyarsa.
Duk da watanni bayan fitowar sa, samar da nasara, wanda ke ci gaba da ba da sabon abun ciki ga yan wasansa ta hanyar karɓar sabuntawa akai-akai, da alama yana da fasali iri ɗaya kamar wasan fashewar alewa.
A cikin wasan da za mu yi ƙoƙarin fashewa iri ɗaya na kayan ado da luu-luu, za mu yi ƙoƙarin yin haɗuwa ɗaya bayan ɗaya da gefe da gefe. Wasan, wanda ke buƙatar aƙalla abubuwa uku iri ɗaya su kasance kusa da juna ko ƙarƙashin juna, yana da tsari mai launi da kuma sarrafawa masu sauƙi. Ya kamata kuma a lura cewa akwai boyayyun abubuwa a cikin wasan.
Hakanan akwai ayyuka daban-daban na yau da kullun da na mako-mako a cikin wasan inda za mu shiga duniyar sihiri.
Charms of the Witch Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 155.70 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Nevosoft Inc
- Sabunta Sabuwa: 12-12-2022
- Zazzagewa: 1