Zazzagewa Catch The Birds
Zazzagewa Catch The Birds,
Catch The Birds wasa ne mai wuyar warwarewa kyauta tare da tsari mai ban shaawa da ban shaawa fiye da wasannin wasan caca na yau da kullun akan kasuwar aikace-aikacen Android.
Zazzagewa Catch The Birds
A cikin wasan, dole ne ku lalata aƙalla guda 3 na tsuntsaye masu rawa masu launi daban-daban ta hanyar taɓa su idan sun taru. Yayin da kuke wasa, ƙara shaawar ku za ku zama a cikin wasan wuyar warwarewa inda za ku yi ƙoƙarin gama shi ta hanyar lalata kyawawan tsuntsaye masu ban dariya. Akwai wasu mahimman mahimman bayanai waɗanda yakamata ku kula yayin ƙoƙarin samun babban maki ta hanyar daidaita bear da tsuntsaye masu launi. Wadannan:
- Domin samun maki, dole ne ku taɓa aƙalla tsuntsaye 3 masu launi iri ɗaya lokacin da suke gefe da juna. Lokacin da kuka taɓa tsuntsaye biyu masu launi ɗaya gefe da gefe, ba za ku iya samun maki ko da yake tsuntsayen sun ɓace ba.
- Idan ka taba wuraren da babu wasa, za ka rasa maki 50.
Ko da yake tsarin wasan yana da sauƙi, Catch The Birds game, wanda masu amfani ke yabawa tare da kyawawan zane-zane da tasirin sauti, yana ɗaya daga cikin wasanni masu wuyar warwarewa waɗanda zasu ba ku damar samun lokaci mai daɗi.
Kama The Tsuntsaye sabon zuwa fasali;
- 3 Daidaita tsuntsu mai launi ɗaya.
- Zane-zane masu launi da rayarwa.
- Tasiri na musamman.
- 15 daban-daban surori.
- Tasirin sauti mai ban shaawa da kiɗan yanayi.
- Matsakaicin makin da za ku iya samu tare da motsi ɗaya shine 500.
- Samun maki mafi girma tare da combos za ku ƙirƙira tare da madaidaicin motsin da za ku yi a jere.
Tabbas ina ba ku shawarar ku gwada Catch The Birds, wanda zaku iya saukewa kuma ku kunna kyauta akan wayoyinku na Android da Allunan.
Catch The Birds Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 17.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Kaufcom Games Apps Widgets
- Sabunta Sabuwa: 18-01-2023
- Zazzagewa: 1