Zazzagewa Cast & Conquer
Zazzagewa Cast & Conquer,
Tare da zuwan Hearthstone, shahararren katin wasan Blizzard, zuwa allunan, Ina tsammanin yan wasa da masu samarwa sun yarda da yadda wasan katin mai kyau zai iya yi a kasuwar dijital. Godiya ga nauikan katunan da za su iya samar da dubban dabarun, dubban yan wasa suna nuna basirarsu a cikin wasanni na dijital da na tebur kowace rana kuma suna shiga yanayi mai gasa. Wani zaɓi don wayoyin Android da Allunan ya fito ne daga shahararren kamfanin wasan kwaikwayo na kan layi R2 Games.
Zazzagewa Cast & Conquer
Cast & Conquer wasa ne wanda ya haɗu da abubuwan wasan katin kati tare da ɗan yanayi na yaƙi kuma yana nuna manyan mayaka na duniyarta. Da farko, kun zaɓi ɗaya daga cikin azuzuwan 4 daban-daban waɗanda zaku iya zaɓar kuma ƙirƙirar dabarun wasan ku da bene. Kamar kowane wasan katin, Cast & Conquer yana da nauikan sihiri, mayaka da katunan tallafi. Koyaya, abin shaawa, a wannan lokacin, an ciyar da wasan kaɗan na abubuwan MMORPG, wanda shine mafi mahimmancin fasalin da ya ja hankalina.
Kuna iya ƙalubalantar haruffan da ke da alaƙa da labarin wasan ko wasu ƴan wasa yayin balaguron ku tare da halayen ajin da kuka ƙaddara. Akwai sama da matakan 200 waɗanda na yaba da gaske, tare da katunan katunan don bincika da ƙalubalantar fadace-fadacen shugaban da zai sa ku yi tunani. Tare da wannan tsarin, Cast & Conquer ya sami damar ƙirƙirar duniyarsa ta barin tunanin PvP kawai. Baya ga wannan, kamar yadda na ambata, katunanku suna samun ƙarfi tare da halaye da zaɓuɓɓukan ci gaban birni, kuma kuna samun kanku masu alaƙa da kasada mai ban shaawa tare da wasan dabarun duhu.
Kuna iya ba da halin ku tare da sababbin abubuwa waɗanda za ku samu a duk matakan, kuma kuna iya haɓaka dabba don taimaka muku a cikin fadace-fadace. Na yi mamakin ganin cewa duk waɗannan an ciyar da su cikin Cast & Conquer. Koyaya, daga farkon lokacin da kuka shiga, zaku fara fahimtar inda wasan ke murƙushewa.
Cast & Conquer ya yi nisa a baya a cikin hoto mai cikakken ƙira, tare da duk manyan fasalulluka da raayoyi daban-daban. raye-rayen raye-raye da ƙirar sassan gabaɗaya ba su dace da wasan da ya fito wannan lokacin ba kuma a zahiri yana da ƙarfin gaske. Ba na ma ƙididdige matsalolin da na samu yayin zazzage wasan da dogon sabuntawa. Idan Cast & Conquer zai iya kaiwa wani ɗan ƙaramin ci gaba a tsarin fasaha, zai iya zama ainihin take wanda zai iya ficewa cikin sauƙi tsakanin wasannin katin.
Duk da wannan, Cast & Nasara, tare da sabbin raayoyinsa da yanayi na musamman, na iya zama wasan kati wanda yakamata ku kimanta a cikin lokacin ku. Idan kuna son wannan salon, zaku so abubuwan MMORPG da aka gabatar a cikin wasan. Ina fata waɗancan raye-rayen raye-raye da ƙirar wasan kwaikwayo su ma sun gamsu.
Cast & Conquer Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 48.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: R2 Games
- Sabunta Sabuwa: 02-02-2023
- Zazzagewa: 1