Zazzagewa Candy Frenzy
Zazzagewa Candy Frenzy,
Candy Frenzy ya yi nasarar sarrafa nauin alawa da ya dace, wanda shine ɗayan shahararrun raayoyin wasan na kwanan nan. Manufar mu a Candy Frenzy, wanda ke jawo hankali tare da kamanceninta da Candy Crush, shine mu share dandamali gaba ɗaya ta hanyar haɗa alewa masu launi iri ɗaya. Don wannan, dole ne ku ja alewa da yatsa kuma ku tsara su a cikin tsari iri ɗaya.
Zazzagewa Candy Frenzy
Ana amfani da zane mai sauƙi amma mai ban shaawa a wasan. A zahiri, akwai wasannin da ke ba da mafi kyawun hoto a cikin wannan rukunin, amma Candy Frenzy tabbas ba shi da kyau. Bugu da ƙari, ana daidaita abubuwan sarrafawa.
Abubuwan sarrafawa ba su da mahimmanci, saboda babu ayyuka masu rikitarwa da yawa ta wata hanya. Yana da kyau siffa cewa ba sa haifar da matsala ko da yake. Akwai daidai babi 100 a wasan. Duk waɗannan sassan suna da ƙira da tsari daban-daban. Wannan yana hana wasan zama na ɗaya bayan ɗan gajeren lokaci. Kuna iya yin gasa tare da abokanku a wasan, wanda kuma yana ba da damar yin hulɗa da juna.
Candy Frenzy, wanda za mu iya laakari da shi a matsayin mai nasara gabaɗaya, yana ɗaya daga cikin madadin nishaɗi a cikin nauin wasannin da suka dace.
Candy Frenzy Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 5.10 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: appgo
- Sabunta Sabuwa: 15-01-2023
- Zazzagewa: 1