Zazzagewa Can You Escape 3
Zazzagewa Can You Escape 3,
Wasannin tserewa daki ɗaya ne daga cikin nauikan wasan da muke son kunnawa akan kwamfutocin mu. Haɗa nauoi da yawa kamar wasan kwaikwayo, kasada da wasanin gwada ilimi, waɗannan wasannin suna jan hankalin kowa da kowa.
Zazzagewa Can You Escape 3
Za ku iya tserewa jerin kuma ɗaya daga cikin wasannin da ake ƙauna da kunna su akan naurorin hannu. Za ku iya tserewa 3, kamar yadda sunan ya nuna, shine wasa na uku a cikin jerin. Kuna iya saukewa kuma kunna wannan wasan kyauta akan naurorin ku na Android.
A cikin wasan, kuna ƙoƙarin tserewa daga ɗakuna ta hanyar warware asirin mutane masu dandano da salon rayuwa daban-daban. An kama ku a cikin gidaje daban-daban kuma na musamman daga tauraron dutse zuwa marubuci, ɗan wasa don farauta kuma dole ne ku tsere ta amfani da abubuwan da ke cikin muhallinku.
Za Ka Iya Gujewa 3 sababbin fasali masu shigowa;
- Sabbin wasanin gwada ilimi.
- Zane mai ban shaawa.
- Wurare daban-daban.
- Labari mai ban shaawa.
- Yana da cikakken kyauta.
Idan kuna son irin wannan wasanni, Ina ba ku shawarar ku zazzage ku kuma kunna Can You Escape 3.
Can You Escape 3 Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 64.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: MobiGrow
- Sabunta Sabuwa: 12-01-2023
- Zazzagewa: 1