Zazzagewa Call Writer
Zazzagewa Call Writer,
Aikace-aikacen Mawallafin Kira ya fito azaman kayan aiki na ɗaukar rubutu kyauta wanda ke bawa masu amfani da wayar Android da kwamfutar hannu damar yin rubutu yayin kiran su daga naurorin hannu. Aikace-aikacen, wanda zai kawo muku agaji musamman lokacin da ba ku da alkalami da takarda, yana ba ku damar yin laakari da abubuwan da ba ku son mantawa da sauri.
Zazzagewa Call Writer
Aiki dabaru na aikace-aikace ne a zahiri quite sauki. Lokacin da kuka amsa kira ko yin sabon kira, gunki yana bayyana akan allonku kuma lokacin da kuka danna wannan gunkin, zaku iya fara rubuta bayananku nan da nan. Tabbas, zaku iya kunna lasifika don sauraron mutumin a lokaci guda, don haka zaku iya yin rubutu cikin sauƙi gwargwadon yiwuwa yayin ci gaba da tattaunawar ku. Tabbas, zaku iya shawo kan wannan matsala ta amfani da belun kunne. Tunda zaka iya amfani da rubutun hannunka kai tsaye akan allon ɗaukar rubutu, zaka iya sauri da sauƙi rubuta duk abubuwan da yakamata su tsaya a gefe tare da rubutun naka.
Bayanan da kuke ɗauka yayin jawabinku za a iya adana su ta atomatik zuwa maajiyar aikace-aikacen, don haka za ku iya samun damar waɗannan bayanan daga cikin Mawallafin Kira ba tare da adana su daga baya ba. Godiya ga maɓallan rabawa da suka wajaba, kuna da damar raba duk bayanan ku tare da mutanen da ake buƙata idan kuna so.
Godiya ga ajiyar bayanan ku a cikin tsarin hoto, aikace-aikacen yana ba da damar sake tsara su ko canza su daga baya. Na yi imani cewa musamman waɗanda ke yawan yin kiran waya da kuma ɗaukar bayanan kasuwanci a koyaushe bai kamata su kasance a ɓoye ba.
Call Writer Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 1.20 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: photonapps
- Sabunta Sabuwa: 19-04-2023
- Zazzagewa: 1