Zazzagewa Call of Duty: Black Ops 3
Zazzagewa Call of Duty: Black Ops 3,
Kira na Layi: Black Ops 3 shine sabon wasa na jerin Kira na Layi, wanda ke tsara maauni don wasannin FPS.
Zazzagewa Call of Duty: Black Ops 3
Kamar yadda za a iya tunawa, jerin Kira na Ayyuka na ci gaba a cikin layi biyu daban-daban. Ɗaya daga cikin waɗannan layin ya fara da Yaƙin Zamani kuma ya ci gaba da Yakin Babba. Sauran layin, jerin Black Ops, sun bayyana tare da labarin da ya fara daga lokacin yakin cacar baka. A cikin Black Ops 2, mun yi tafiya zuwa nan gaba; amma tushen wasan ya sake dogara ne akan lokacin yakin cacar baki. A cikin Black Ops 3, a gefe guda, za mu je zuwa nan gaba mai nisa kaɗan kuma mu baƙo ne na lokacin da fasaha ta mamaye tsarin duniya gaba ɗaya. A cikin wannan lokacin, wani sabon nauin sojojin Black Ops ya fito, kuma layin tsakanin biladama da fasaha ya fara bazuwa. Mun shigar da wasan a matsayin samfurin sojan Black Ops wanda aka ƙirƙira don wata manufa ta musamman. Babban burinmu a wasan shine bayyana gaskiya.
Kamar yadda za mu iya kunna yanayin yanayin Call of Duty Black Ops 3 kadai, za mu iya yin wasa tare da abokai 4 a cikin yanayin haɗin gwiwa. Wannan fasalin haɗin gwiwar da aka kawo zuwa sabon wasan na jerin zai sa wasan ya zama ɗan daɗi. Bugu da kari, za mu iya yin gasa da buga wasanni masu ban shaawa tare da wasu yan wasa a cikin yanayin multiplayer. Idan kuna son sanya ƙwarewar ku zuwa gwaji mai wahala, zaku iya yin wasan a yanayin aljan kuma gwada tsawon lokacin da zaku iya tsira daga aljanu waɗanda ke kai muku hari akai-akai.
Kira na Layi: Black Ops 3 ya zo tare da zane-zane na ci gaba sosai. Mafi ƙarancin tsarin tsarin wasan sune kamar haka:
- 64 Bit Windows 7 tsarin aiki ko mafi girma 64-bit tsarin aiki.
- 2.93 GHZ dual core Intel Core i3 530 processor ko 2.6 GHz quad core AMD Phenom II X4 810 processor.
- 6 GB na RAM.
- Nvidia GeForce GTX 470 tare da ƙwaƙwalwar bidiyo 1GB ko ATI Radeon HD 6970 katin zane tare da 1GB.
- DirectX 11.
- Haɗin Intanet.
- Katin sauti mai jituwa DirectX.
Masu amfani waɗanda suka riga sun yi odar wasan, wanda za a fito a hukumance ranar 6 ga Nuwamba, 2015, suna da damar shiga cikin rufaffiyar beta kafin ranar fito da wasan.
Call of Duty: Black Ops 3 Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Activision
- Sabunta Sabuwa: 10-03-2022
- Zazzagewa: 1