Zazzagewa Cake Jam
Zazzagewa Cake Jam,
Cake Jam wasa ne mai wuyar warwarewa ta hannu wanda zai iya ba ku nishaɗi da yawa idan kuna son wasannin-3.
Zazzagewa Cake Jam
Muna shaida abubuwan da suka faru na jarumar mu Bella da ƙawarta Sam a cikin Cake Jam, wasan da ya dace da launi wanda zaku iya saukewa kuma ku kunna kyauta akan wayoyinku da kwamfutar hannu ta amfani da tsarin aiki na Android. Burin jarumarmu Bella ita ce ta zama shugabar da ke yin biredi mafi kyau a cikin birni. Don wannan aikin, tana buƙatar gano sabbin girke-girke na kek da yin aiki ta hanyar yin waina da yawa. Muna raka shi a wannan kasada kuma muna taimaka masa ya daidaita da wainar.
Babban burinmu a cikin Cake Jam shine mu hada aƙalla kek guda 3 iri ɗaya akan allon wasan don fashe su. Domin wucewa matakin, dole ne mu buga duk da wuri a kan allon. Za mu iya yin kari idan muka fashe fiye da wainar 3, kuma za mu iya ninka maki ta hanyar ƙirƙirar combos yayin da muke ci gaba da fashewa da biredi ɗaya bayan ɗaya.
Cake Jam wasa ne mai wuyar warwarewa ga masoyan wasa na kowane zamani. Idan kuna son jin daɗi tare da dangin ku, kuna iya gwada Kek Jam.
Cake Jam Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Timuz
- Sabunta Sabuwa: 03-01-2023
- Zazzagewa: 1