Zazzagewa Bumperball
Zazzagewa Bumperball,
Bumperball wasa ne na Android wanda yayi kama da wasan ƙwallon ƙwallon da muke yi da tsabar kuɗi, amma yana buƙatar ƙarin haƙuri da fasaha.
Zazzagewa Bumperball
Wasan da ba ya ƙarewa ya mamaye wasan, inda za ku yi ƙoƙarin kiyaye ƙwallo a cikin iska ta hanyar jefa su, kuma a gefe guda, kuna ƙoƙarin ba da iska gwargwadon iko. Mafi girma da kuke samun ƙwallon, mafi girman maki. Tabbas, yana da mahimmanci a tattara abubuwan da suka bayyana a wasu yadudduka. Wadannan abubuwa, wadanda ke fitowa a wuraren da ba su da saukin kai, su ne mabudin bude kwalabe daban-daban.
A cikin wasan, wanda ke da layukan gani da ke tunawa da zane-zane, dole ne ku goyi bayan ƙwallon tare da mai ƙaddamarwa kowane lokaci don kada ku zubar da ƙwallon bayan jefa shi sau ɗaya. Kuna ƙididdige wurin inda ƙwallon da ke bugun tarnaƙi zai faɗi kuma daidaita mai ƙaddamarwa daidai. Kuna iya sarrafa mai ƙaddamarwa ta hanyar shafa yatsan ku.
Bumperball Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 48.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Smash Game Studios
- Sabunta Sabuwa: 21-06-2022
- Zazzagewa: 1