Zazzagewa Bubble Go Free
Zazzagewa Bubble Go Free,
Bubble Go Free wasa ne na wayar hannu wanda zaku iya so idan kuna son kunna nauin wasa mai ban shaawa mai ban shaawa.
Zazzagewa Bubble Go Free
Kasada mai kayatarwa tana jiran mu a cikin wannan wasa mai wuyar warwarewa wanda zaku iya saukewa kuma ku kunna kyauta akan wayoyin hannu da Allunan ta amfani da tsarin aiki na Android. Babban burinmu a wasan shine zuwa mataki na gaba ta hanyar buga duk balloons akan allon. Koyaya, yayin da ake ƙara sabbin balloons akan allon koyaushe, wannan aikin yana da wahala sosai a cikin sassan wasan baya. Saboda haka, muna bukatar mu yi wasan a hankali. Domin fashe balloons a wasan, muna buƙatar haɗa akalla balloons 3 masu launi iri ɗaya. Muna jefa balloons tare da ƙwallon mu kusa da sauran balloons. Duk lokacin da muka jefa balloon, balloon na gaba yana zuwa da kalar bazuwar. Kafin mu jefa balloon, muna nufin da ƙoƙarin jefa balloon zuwa balloon masu launi iri ɗaya.
Bubble Go Free yana da sauƙin wasa. Don nufin balloons, kuna riƙe yatsan ku akan allon zuwa hanyar da kuke son jefa balloon. Lokacin da kuka saki yatsa, an ƙaddamar da balloon. Yawan kumfa da kuke fitowa a lokaci guda, ƙimar ku tana ƙaruwa. Akwai ɗaruruwan matakai a wasan kuma Bubble Go Free yana ba da nishaɗi mai dorewa.
Yana yiwuwa a kwatanta babban maki da kuka samu a Bubble Go Free tare da maki abokan ku.
Bubble Go Free Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: go.play
- Sabunta Sabuwa: 06-01-2023
- Zazzagewa: 1