Zazzagewa Brave Bomb
Zazzagewa Brave Bomb,
Brave Bomb wasa ne na fasaha na arcade mai kama da wasan Frogger wanda ya samo hanyarsa daga Atari 2600 zuwa Playsation. Zaɓuɓɓukan yaren Ingilishi da Koriya suna samuwa a cikin wasan. Manufar ku ita ce rage wutar da ke ƙona ku a cikin wuraren da kuka kai sama da ƙasa ta hanyar guje wa abokan adawar da ke motsawa daga dama da hagu. Don haka, kuna buƙatar isa daga wannan ƙarshen zuwa wancan ba tare da jira dogon lokaci ba, in ba haka ba za a tayar da halin ku, wanda yake bam.
Zazzagewa Brave Bomb
Yayin da kuke motsawa, ratsan shudin da ke tsayawa da kansu suna ɗaukar launin kore kuma suna fara jan ku hagu da dama, suna girgiza maauni. A gefe guda, saurin wasan yana ƙaruwa yayin da kuke wasa. Ba wai kawai masu fafatawa ba suna ci gaba cikin sauri, sun kuma fi samun nasara wajen shigo da jamaa da matse ku. Kodayake wasan fasaha ne mai kama da Frogger, ƙarfin samun fasali daban-daban yayin kunna sake kunnawa da muke amfani da su daga wasanni masu kama yana da kyau sosai. Idan kun tattara isassun luu-luu, ana buɗe sabbin haruffa kuma kowanne yana da iyawa daban. Yayin da wick na ɗaya daga cikinsu yana ƙonewa a hankali, ɗayan na iya motsawa da sauri, kuma bisa ga tsadar siyayyar da za ku yi, za a buɗe hali mai basira.
Duk lokacin da kuka fara wasan, haruffan da kuke buɗewa ta hanyar siyan maki suna zuwa cikin wasan tare da tsarin caca. A wasu kalmomi, ba za ku iya zaɓar hali iri ɗaya ba koyaushe kuma dole ku yi wasa tare da ɗayan haruffan da kuke da su, kamar dai jiran sakamakon roulette. A gaskiya ma, ko da wannan kyakkyawan daki-daki yana ƙara abin mamaki ga wasan kuma ya sa ya sake kunnawa. Idan kuna son wasannin fasaha masu sauƙi, kar a rasa Brave Bomb.
Brave Bomb Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: New Day Dawning
- Sabunta Sabuwa: 07-07-2022
- Zazzagewa: 1