Zazzagewa Bounce
Zazzagewa Bounce,
Bounce ya fito waje a matsayin wasan fasaha mai zurfafawa wanda zamu iya kunna akan naurorin mu na Android. Lokacin da muka shiga wannan wasan, wanda aka ba shi gabaɗaya kyauta, mun haɗu da keɓancewar hanyar sadarwa tare da fahimi mai sauƙi da tsafta.
Zazzagewa Bounce
Tsarin jaraba amma mai ban haushi da muke gani a wasu wasannin na Ketchapp shima ana amfani dashi a cikin wannan wasan. Babban burinmu a cikin Bounce shine motsa ƙwallon a ƙarƙashin ikonmu gwargwadon iko. Tabbas wannan ba abu ne mai sauki ba. Muna cin karo da cikas da yawa a tafiyarmu. Tare da saurin amsawa, za mu iya ci gaba a kan hanyarmu ta hanyar shawo kan waɗannan cikas.
Abubuwan kari da kuzarin da muke haɗuwa da su a cikin irin waɗannan wasannin fasaha kuma ana samun su a cikin Bounce. Ta hanyar tattara waɗannan abubuwan, za mu iya samun faida mai yawa yayin matakan. Ta wannan hanyar, za mu iya samun ci gaba cikin sauƙi kuma mu sami maki mafi girma. Musamman masu kara kuzari masu rage lokaci da rage nauyi suna da matukar amfani a gare mu.
Za mu iya kwatanta maki da muka samu a wasan, wanda kuma ke ba da tallafin GameCenter, tare da abokanmu. Ta wannan hanyar, za mu iya ƙirƙirar yanayi mai gamsarwa dangane da maki da muka samu. Bounce, wanda gabaɗaya yana bin layi mai nasara, ɗaya ne daga cikin abubuwan samarwa wanda duk wanda ke jin daɗin yin wasannin gwaninta yakamata ya gwada.
Bounce Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 7.50 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Ketchapp
- Sabunta Sabuwa: 04-07-2022
- Zazzagewa: 1