Zazzagewa BlockStarPlanet
Zazzagewa BlockStarPlanet,
BlockStarPlanet, wanda yana cikin wasannin kasada akan dandamalin wayar hannu kuma ana bayarwa kyauta, wasa ne na ban mamaki inda zaku iya tsara abin da kuke so tare da taimakon tubalan.
Zazzagewa BlockStarPlanet
A cikin wannan wasan tare da ingantattun zane-zane da tasiri, abin da kuke buƙatar yin shine tsara abubuwa daban-daban daga tubalan masu siffar cube kuma ƙirƙirar tarin ku. Wasan yana da kayan aikin asali waɗanda za ku iya amfani da su lokacin gina wani abu tare da tubalan. Tare da waɗannan kayan aikin, zaku iya yanke tubalan, fenti su da yin wasu ayyuka da yawa. Ta hanyar sanya tubalan masu siffar cube ɗaya bayan ɗaya, zaku iya ƙirƙirar siffar ɗan adam ko gina gini.
Akwai ɗimbin tubalan tare da fasali da launuka daban-daban a cikin wasan. Yin amfani da waɗannan tubalan, dole ne ku ƙirƙiri halayen naku kuma ku nemo sabbin yankuna. Ta hanyar yin wasa akan layi, zaku iya yin ƙira daban-daban tare da abokanku kuma kuyi taɗi yayin wasan. Tare da wannan wasan, wanda ke ba da ƙwarewa ta musamman, za ku iya samun lokacin jin daɗi kuma ku kasance cike da kasada.
BlockStarPlanet, wanda ke gudana cikin kwanciyar hankali a kan dukkan naurori masu sarrafa naurorin Android da iOS kuma miliyoyin yan wasa ke jin daɗinsu, yana jan hankali a matsayin wasa mai inganci wanda zaku iya kunna ba tare da gundura ba.
BlockStarPlanet Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 86.90 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: MovieStarPlanet ApS
- Sabunta Sabuwa: 03-10-2022
- Zazzagewa: 1