Zazzagewa Bethesda Pinball
Zazzagewa Bethesda Pinball,
Bethesda Pinball ya fito fili a matsayin wasan fasaha wanda aka yi wahayi ta hanyar mafi kyawun wasannin Bethesda kamar Fallout, DOOM da The Elder Scrolls V: Skyrim inda kuke ƙoƙarin tsira a cikin waɗannan teburan wasan ƙwallon ƙwallon ƙafa uku masu ban mamaki. Kuna iya gwada ƙwarewar ku ta hanyar tsayawa da ƴan wasa daga koina cikin duniya a cikin wasan da zaku iya kunna akan wayoyinku ko kwamfutar hannu tare da tsarin aiki na Android.
Zazzagewa Bethesda Pinball
Idan kuna bin wasannin da Zen Studios ke samarwa, zan ce za ku kasance a shirye don sabon ƙwarewa. Bethesda Pinball yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wasannin motsa jiki da na gani kwanan nan kuma tabbas ya cancanci gwadawa. An yi wahayi zuwa ga mafi kyawun wasannin Bethesda kamar Fallout, DOOM da The Elder Scrolls V: Skyrim, ƙungiyar ta ƙirƙiri wasan ƙwallon ƙwallon ƙafa mai ban mamaki. Kuna iya yin adawa da ƴan wasa daga koina cikin duniya, haɓaka ƙwarewar ku da haɓaka cikin wasan.
Idan kuna neman wasan ƙwallon ƙafa mai daɗi, zaku iya zazzage Bethesda Pinball kyauta. Ina ba da shawarar ku gwada shi, saboda ingantaccen tsarin nasara ne kuma kyakkyawan misali na nauin arcade.
Bethesda Pinball Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Zen Studios
- Sabunta Sabuwa: 18-06-2022
- Zazzagewa: 1