Zazzagewa BAJA: Edge of Control HD
Zazzagewa BAJA: Edge of Control HD,
BAJA: Edge of Control HD wasan tsere ne na kashe hanya wanda zamu iya ba da shawarar idan kuna son yin tsere akan wurare masu wahala.
Zazzagewa BAJA: Edge of Control HD
BAJA: Edge of Control ba ainihin sabon wasa bane. An buga shi a cikin 2008, wasan ya ɗan ɗan ƙaranci akan lokaci; amma THQ Nordic yana ba da sabon fasalin wasan ga yan wasan kuma. BAJA: Edge na Sarrafa HD yana ba da mafi kyawun gani na gani tare da sabbin zane-zane masu inganci, ingantaccen palette mai launi, ƙarin cikakkun samfura da zanen muhalli.
A BAJA: Edge of Control HD, yan wasa suna shiga cikin gasa masu ban shaawa a cikin hamada, dunes, laka, tudu masu tsayi da wurare kamar canyons. A cikin wadannan tseren, ba kawai kuna ƙoƙarin barin abokan adawar ku a baya ba, kuna kuma kokawa da ƙasa. Kuna yawo cikin iska ta hanyar tsalle daga dunes, ƙoƙarin ɗaukar kusurwoyi marasa ƙarfi da ƙoƙarin kasancewa daidai a kan manyan hanyoyi.
Kuna iya kunna BAJA: Edge of Control HD shi kaɗai a cikin yanayin aiki, akan layi akan sauran ƴan wasa, ko tare da abokai 4 akan kwamfuta ɗaya, tare da raba fuska. Mafi ƙarancin buƙatun tsarin BAJA: Edge of Control HD an jera su kamar haka:
- Windows 7 tsarin aiki.
- 2.84 GHz Intel Core 2 Quad ko makamancin AMD processor.
- 2 GB na RAM.
- DirectX 11 mai jituwa 1 GB Nvidia GeForce GT 730 graphics katin.
- DirectX 11.
- 5 GB na ajiya kyauta.
BAJA: Edge of Control HD Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: THQ
- Sabunta Sabuwa: 22-02-2022
- Zazzagewa: 1