Zazzagewa Babylon 2055 Pinball
Zazzagewa Babylon 2055 Pinball,
Babila 2055 Pinball wasa ne mai ban shaawa kuma mai ɗaukar ido wanda za mu iya bugawa akan kwamfutarmu ta Android da wayoyin hannu. Babila 2055 Pinball, wanda ke da alamar farashi mai yawa don irin wannan wasan, ya yi nasarar jure farashinsa tare da kyawawan abubuwan gani da tasirin sauti mai inganci.
Zazzagewa Babylon 2055 Pinball
Babila 2055 Pinball, wanda ya sami nasarar canja wurin wasan Pinball, wanda shine ɗayan mahimman sassa na arcades, zuwa naurorin mu ta hannu, yana da tebur mai ban shaawa da ɗaukar ido. Cikakkun bayanai a cikin zane-zanen tebur da iyawa a cikin raye-raye suna ɗaukar hasashen ingancin wasan gaba ɗaya mataki ɗaya mafi girma. Akwai teburi daban-daban guda bakwai a cikin wasan, amma baya ga waɗannan, akwai tebur na musamman guda ɗaya.
Babban burinmu a wasan shine jefa kwallon ta amfani da makamai a kasan allo kuma muyi kokarin samun maki mafi girma da zai yiwu. Wannan ba abu ne mai sauƙi a cimma ba saboda yana da wuya a buga guntun da ke ba da babban maki.
Babila 2055 Pinball yana kawo tare da yanayin wasanni tara. Kamar yadda kuke tsammani, duk waɗannan hanyoyin suna da nasu fasali na musamman. Kuna iya gwada su ɗaya bayan ɗaya kuma ku ciyar lokaci tare da wanda kuka fi so.
Tare da tasirin sautinsa, nauikan nauikan yanayi, da yanayi mai ban shaawa da kama ido, Babila 2055 Pinball yana ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan da duk wanda ke son gwada ƙwallon ƙwallon ƙwallon ya kamata ya duba.
Babylon 2055 Pinball Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 41.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: ShineResearch
- Sabunta Sabuwa: 03-07-2022
- Zazzagewa: 1