Zazzagewa Atlas VPN
Zazzagewa Atlas VPN,
An ƙaddamar da Atlas VPN a cikin Janairu 2020, amma ya riga ya kasance a kan leɓun masu amfani da VPN da yawa. Ana tallata shi azaman sabis na VPN na kyauta wanda ke darajar sirrin ku, baya sanya muku talla, ba shi da iyakoki na amfani da bayanai, kuma yana amfani da ɓoyayyen matakin soja. A taƙaice, ya ce wani abu ne da yawa wasu samfuran VPN masu kyauta” ba sa, kuma a zahiri, wannan abin farin ciki ne. Tabbas, idan kuna son ingantattun ayyuka da sauri, Altas VPN shima yana ba da sigar Premium.
Zazzagewa Atlas VPN
Wannan mai ba da sabis na VPN yana ba da saurin gaske, tare da sabar sama da 570 da aka bazu a cikin ƙasashe 17 a cikin shekara ɗaya na aiki. Haɗin kai suna da sauri, abin dogaro, amintattu tare da kaidar IPV6, kuma suna kariya daga leaks na DNS da WebRTC. Aikace-aikacen suna aiki tare da shahararrun ayyukan intanet kuma suna goyan bayan Windows, macOS, Android, iOS, da Chrome ba da daɗewa ba.
Wani abu da muke so game da wannan sabis ɗin shine cewa suna tattara bayanai masu iyaka daga masu amfani. A gaskiya ma, idan kuna amfani da sigar kyauta, ba kwa buƙatar yin rajista! Yayi kyau har yanzu, amma yanzu bari mu ƙara koyo game da wannan sabis ɗin mu ga ko sun yi kyau kamar yadda suke daawa.
Keɓantawa / Sirri
Atlas VPN yana amfani da daidaitaccen haɗin masanaantu na AES-256 da IPSec/IKEv2 don kiyaye zirga-zirgar intanet. Wannan yana sa shi gaba ɗaya baya karyewa don kada ku damu da hackers suna samun bayanan ku. Don haka nawa bayanai Atlas VPN kanta ke riƙe? Bisa Manufar Sirrinsu:
"Mu VPN ba rajista ba ne: ba ma tattara adireshin IP na ainihi ba kuma ba ma adana duk wani bayani da ke gano inda kuke hawan intanet, abin da kuke gani ko yi ta wannan haɗin VPN. Bayanan da muke tattarawa don dalilai na bincike ne kawai, wanda ke ba mu damar samar da babban sabis ga duk masu amfani da mu. Hakanan yana nufin cewa ba mu da bayanan da za mu raba tare da jamian tsaro da hukumomin gwamnati waɗanda ke neman bayani game da abin da kuke yi ta amfani da haɗin VPN. "
Ee, laakari da cewa Altas VPN yana ƙarƙashin ikon kwangilar "15 Eyes", wannan abin kunya ne. Tare da wannan manufar kiyaye rikodin, ba sa adana duk wani bayanan da za su iya ba wa jiha ko jamian tsaro. Bugu da ƙari, Atlas VPN yana da Kill Switch wanda ke ba ku kariya daga ɗigon bayanai idan an cire haɗin. Wani fasali mai amfani shine "SafeBrowse", wanda ke gargaɗe ku lokacin da kuke shirin buɗe wani shafi mai ɓarna ko mai iya cutarwa. Yana da kyau a lura cewa a lokacin wannan rubutun, duka fasalin Kill Switch da SafeBrowse ana tallafawa ne kawai a cikin aikace-aikacen Android da iOS.
Gudu da Dogara
Don gwada sauri da amincin Atlas VPN, mun yi amfani da shi tsawon makonni da yawa, ba kawai don taron bidiyo da zazzagewa ba, har ma don wasan kwaikwayo na kan layi da hawan igiyar ruwa. Kafin haɗi zuwa uwar garken, yawanci muna da matsakaicin saurin saukewa na 49 Mbps da saurin saukewa na 7 Mbps. Saurin zazzagewar mu ya tsaya tsayin daka kuma da kyar babu wani bambanci lokacin da muka haɗa zuwa uwar garken gida, tare da matsakaicin 41 Mbps da loda gudu na kusan 4 Mbps. Ba abin mamaki bane, saurin gudu ya ragu da zaran mun canza zuwa uwar garken Amurka (mun kasance wani wuri a Turai a lokacin wannan bita). Ya sauko daga saurin saukewa na farko na 49 Mbps zuwa kusan 37 Mbps, kuma saurin saukewa kuma ya ragu zuwa 3 Mbps. Gabaɗaya, ƙwarewarmu ta kasance mai gamsarwa sosai. Da wannan,
Platform da Naurori
Atlas VPN ya dace da wayoyin hannu, allunan, kwamfyutocin kwamfyutoci da kwamfutocin tebur kuma yana tallafawa kewayon dandamali da suka haɗa da Android, iOS, macOS da Windows. A yau, Atlas VPN baya aiki akan abokan ciniki na OSX.
Wuraren uwar garken
A yau, Atlas VPN yana da jimlar 573 kyauta a cikin ƙasashe 17: Ostiraliya, Austria, Belgium, Kanada, Denmark, Faransa, Jamus, Ireland, Italiya, Netherlands, Norway, Singapore, Spain, Sweden, Switzerland, UK da Amurka.
Sabis na abokin ciniki
Atlas VPN yana da babban ɓangaren FAQ a cikin shafin HELP. Ko da yake ba a tsara labaran da kyau ba, mashigin Bincike ya taimaka sosai. Idan kuma hakan bai yi aiki ba, zaku iya yi musu imel a kowane lokaci a support@atlasvpn.com. Idan kai mai biyan kuɗi ne mai ƙima, shiga cikin sauƙi kuma za ku sami damar yin amfani da tallafin kwastomomi na 24/7.
Farashin
Bari mu fara da tattauna bambance-bambance tsakanin biyan kuɗi kyauta da wanda aka biya tukuna. Sigar kyauta ta asali tana ba ku bandwidth mara iyaka, ɓoyayyun bayanai da ɓoyewa, da kuma iyakance damar zuwa wurare 3 kawai: Amurka, Japan da Ostiraliya. A gefe guda, ga abubuwan da kuke samu tare da biyan kuɗi mai ƙima:
- Wurare 20+ da sabar 500+ a duk duniya.
- 24/7 kwazo goyon bayan abokin ciniki.
- Yin amfani da sabis na ƙima na lokaci ɗaya akan adadin naurori marasa iyaka.
- Siffar SafeBrowse da sarrafa tsaro.
- Ayyukan sauri mafi girma da bandwidth mara iyaka.
Yanzu da muka yi magana game da duk wannan, za mu iya magana farashin. Laakari da cewa matsakaicin kuɗin wata-wata don sabis na VPN yana kusa da $5, kuɗin kowane wata na $9.99 ba daidai bane gasa. Koyaya, a $2.49 a kowane wata, farashin yana faɗuwa sosai idan kuna biyan kuɗi kowace shekara, kuma kuna biyan ma ƙaramin $1.39 a wata idan kun biya gaba har tsawon shekaru 3. Bari mu sake tunatar da ku cewa Atlas VPN baya sanya iyaka akan adadin naurorin da aka haɗa a cikin asusun ƙima, kodayake ba daidai ba ne mafi arha a kasuwa. Don haka, ba kwa buƙatar siyan ƙarin biyan kuɗi don rufe duk naurorin ku a gida!
Atlas VPN Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 77.5 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Atlas VPN Team
- Sabunta Sabuwa: 28-07-2022
- Zazzagewa: 1