Zazzagewa AÖF Pro
Zazzagewa AÖF Pro,
Ina tsammanin cewa aikace-aikacen Android na AÖF Pro zai kasance da amfani ga waɗanda ke shirye-shiryen jarrabawar Buɗaɗɗen Ilimi. Yana ba da tambayoyi, gwaje-gwajen aiki, taƙaitaccen lacca, 1 tambaya 1 amsa samfurin nazarin don duk sassan tattalin arziki, Gudanar da Kasuwanci, Buɗaɗɗen Ilimi (Jamaa) da Buɗaɗɗen Ilimi (Degree Degree) Faculty a Faculty of Education Buɗe na Jamiar Anadolu (OEF). Ana iya sauke aikace-aikacen AÖF Pro kyauta akan wayoyin Android daga Google Play.
Zazzagewar AÖF Pro (Buɗe Tambayoyin Ilimi, Gwajin Gwaji)
OEF Pro, ɗaya daga cikin aikace-aikacen Android da aka shirya musamman don waɗanda ke karatu a buɗe ilimi, yana da tambayoyi sama da 600,000 kuma ana ƙara sabbin tambayoyi da sabuntawa kowace rana. Menene aikace-aikacen AÖF Pro ke bayarwa ga waɗanda ke shirin jarrabawar?
- Binciken Tambaya: Kuna iya kammala bincikenku ta amfani da kalmomi masu mahimmanci don karatun da kuke so kuma ku sami tambayar da kuke so.
- Yanayin dare: Yin karatu na dogon lokaci yana gajiyar da idanu. Kare idanunku da dare ta hanyar canzawa gaba ɗaya zuwa yanayin duhu.
- Ƙara kwasa-kwasan da ba na sashen ba: Kuna iya ƙara darussan da ba ku da alhakin su kuma ku amfana da abubuwan da ke cikin su.
- Rikodin ayyuka: Maiyuwa ne ka katse jarrabawar ko kuma akwai lokutan da ba za ka iya gama taƙaita darasin ba.
- Kuna iya ci gaba da jarrabawar ku daga inda kuka tsaya a kowane lokaci, ko kuma kuna iya ci gaba da karanta taƙaitaccen kwas ɗin daga inda kuka tsaya.
- Ƙididdiga dalla-dalla: Tambayoyi nawa kuka warware gabaɗaya, menene ainihin adadin ku, yaya kuke shirye don jarrabawa? kana iya ganin komai.
- Shirye-shiryen jarrabawa na musamman: Kuna iya shirya jarrabawa mai kunshe da tambayoyin da kuka yi ba daidai ba da kanku. Kuna iya tsara minti ta hanyar zaɓar adadin tambayoyin, nauin jarrabawa.
- Ƙara, gyara, ƙididdige maki jarrabawa: Kuna iya ƙarawa, adanawa, gyarawa da ƙididdige darajar jarrabawar ku ta kowace kwas.
- Sanarwa na AÖF: Kada ku rasa ɗaya daga cikin sanarwar da Cibiyar Ilimi ta Bude.
- Katunan daji: Idan kuna da matsala wajen warware tambayar, yi amfani da katin kati dama (rabi-rabi, ƙididdiga, yi alama tare da amincewa).
AÖF Pro Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 51.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Emin TÜRK
- Sabunta Sabuwa: 11-02-2023
- Zazzagewa: 1