
Zazzagewa Amazing Candy
Zazzagewa Amazing Candy,
Amazing Candy wasa ne da ke jan hankalin yan wasan da suka yi wasa kuma suna jin daɗin Candy Crush a da. A cikin wannan wasan, wanda za a iya sauke shi kyauta akan naurorin Android, muna ƙoƙarin cimma mafi girman maki ta hanyar daidaita alewa iri ɗaya. Kodayake yana iya zama mai sauƙi, bayan surori na farko, abubuwa suna da wuya kuma yana da wuya a cimma nasara.
Zazzagewa Amazing Candy
Da zaran mun shiga wasan, manyan hotuna masu ɗaukar hoto suna jan hankalinmu. Kodayake ingancin zane-zane ba ya cikin abubuwan farko da za a duba a cikin wasannin wuyar warwarewa, ana iya ɗaukar wasannin da suka dace da wannan yanayin. Abin farin ciki, Amazing Candy ya sami nasarar cika wannan tsammanin kuma ya zama gwaninta mai kyau.
Mu jero abubuwan da aka fi so a wasan kamar haka;
- Babban ƙudiri, launuka masu launi da tsauri na gani.
- Abubuwan da ke da matakan wahala 100.
- Yanayin wasan da ba ya zama na kowa cikin kankanin lokaci.
- Damar yin wasa tare da abokanmu.
- Tsarin wasan ya wadatar da abubuwa masu ban shaawa.
Abubuwan ƙarfafawa da muka saba gani a wasu wasannin daidaitawa suma suna cikin wannan wasan. Ta hanyar tattara waɗannan abubuwa, za mu iya cimma gagarumin haɓakar aiki a wasan. Candy mai ban mamaki, wanda gabaɗaya yana bin layi mai nasara, yana cikin abubuwan samarwa waɗanda dole ne magoya bayan nauin su gwada.
Amazing Candy Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 7.60 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: mozgame
- Sabunta Sabuwa: 12-01-2023
- Zazzagewa: 1