Zazzagewa Alphabear
Zazzagewa Alphabear,
Zan iya cewa wasan Alphabear yana daga cikin mafi kyawun wasanni ga waɗanda ke son yin wasan wasanin gwada ilimi na Ingilishi akan wayoyinsu na Android da Allunan. Wasan, wanda kuma za a iya amfani da shi azaman kayan haɓaka na Ingilishi ga manya da yara, yana da damar ba da nishaɗi da koyo tare. Godiya ga sauƙin amfani da sauƙin amfani da yanayin da aka shirya sosai, zan iya cewa idan kuna son wasan wasan caca, yana ɗaya daga cikin abubuwan gani.
Zazzagewa Alphabear
Babban burinmu a wasan shine mu samar da kalmomi tare da haruffan da muke da su. Duk da haka, muna buƙatar yin amfani da haruffa masu launi ɗaya yayin yin wannan, kuma zan iya cewa wannan tsari ya zama mai wuyar gaske yayin da sassan ke da wuya bayan wani lokaci. Lokacin da muka sami nasarar ƙirƙirar kalmomi ta amfani da haruffa, teddy bears suna bayyana a maimakon haruffan da muke amfani da su, kuma idan muna da isassun maki don samun waɗannan teddy bears, za mu iya ƙara su cikin tarin mu.
Alphabear, wanda ya ƙunshi ɗaruruwan nauikan teddy bears, ya sa ya zama babban burinsa don tattara duk nauikan teddy bears da ƙirƙirar tarin tarin yawa. Don tattara waɗannan kyaututtukan, ya zama dole a sami maki da yawa gwargwadon iko kuma a sami mafi yawan kalmomi daga hannu ɗaya. Tabbas, a wannan mataki, kuma ya zama dole a tabbatar da cewa kalmomin sun dade sosai.
Tun da zane-zane da abubuwan sauti na wasan an shirya su daidai da yanayin, tabbas za ku sami lokaci mai daɗi sosai. Wasan, wanda aka gabatar a cikin laushi, launuka na pastel, yana taimaka wa idanunku su mai da hankali kan wasanin gwada ilimi ba tare da gajiyawa ba.
Kar ka manta cewa wasan, wanda na yi imani cewa waɗanda suke jin daɗin wasanin gwada ilimi da wasannin kalmomi kada su wuce ba tare da gwadawa ba, Ingilishi ne.
Alphabear Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 37.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Spry Fox LLC
- Sabunta Sabuwa: 07-01-2023
- Zazzagewa: 1