Zazzagewa Aliens vs. Pinball
Zazzagewa Aliens vs. Pinball,
Aliens vs. Pinball wasa ne na ƙwallon ƙafa ta wayar hannu dangane da fina-finan Alien, ɗayan shahararrun jerin fina-finai masu ban tsoro a tarihin sinima.
Zazzagewa Aliens vs. Pinball
Aliens vs. wasan da zaku iya zazzagewa da kunnawa kyauta akan wayoyin hannu da kwamfutar hannu ta amfani da tsarin aiki na Android. Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙarya na Ƙaƙwalwa yana ba mu damar sake farfado da wuraren da za mu tuna da su daga Alien fina-finai a kan tebur na ƙwallon ƙafa. A wasan, muna ƙoƙari mu ci gaba da riƙe ƙwallon mu a kan tebur na tsawon lokaci kuma mu sami mafi girman maki ba tare da jefa kwallon a cikin rata ba.
Manyan jarumai na fina-finan Alien suna tare da mu a duk tsawon faɗuwar mu a wasan. Muna tsaye tare da Ellen Ripley yayin da ta ci karo da Sarauniyar Alien, tana fafatawa tare da Amanda Ripley yayin da baki ke korar ta ta manyan hanyoyin tashoshin sararin samaniya. Ana ɗaukar tasirin sauti da layi a cikin wasan gaba ɗaya daga ainihin sautunan da tattaunawa daga fina-finan Alien.
Aliens vs. Ana iya cewa Pinball yana ba da kyan gani.
Aliens vs. Pinball Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 34.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: ZEN Studios Ltd.
- Sabunta Sabuwa: 23-06-2022
- Zazzagewa: 1