Zazzagewa Age of War 2
Zazzagewa Age of War 2,
Age of War 2 APK wasa ne mai daɗi da dabaru wanda zaku iya kunna akan naurorin hannu tare da tsarin aiki na Android. A cikin wasan, kuna yaƙi da sojoji masu ƙarfi kuma kuna gina babban runduna.
Zaman Yakin 2 APK Zazzagewa
Shekarun War 2, wasan dabarun nishaɗi mai daɗi wanda zaku iya kunnawa a cikin lokacinku, wasa ne inda zaku gina manyan sojoji kuma ku yi yaƙi da abokin adawar ku. Kullum kuna samar da sojoji a cikin wasan kuma kuna ƙoƙarin wuce matakan wahala daban-daban. Kuna fafatawa da sojojin abokan gaba kuma kuna ƙoƙarin isa gidan. A cikin wasan, dole ne ku ci gaba da inganta kanku kuma ku matsa lamba kan sauran sojoji. A cikin wasan, wanda ke da wasan kwaikwayo mai sauƙi, dole ne ku yi dabarun motsa jiki kuma ku yi sauri. Dole ne ku ci gaba da inganta kanku kuma ku shawo kan sassa masu wahala. Tabbas yakamata ku gwada Age of War 2, wasa mai daɗi inda zaku iya ciyar da lokacinku.
A cikin wasan, wanda ke da sauƙin wasa, dole ne ku yi hankali kuma ku guje wa barazanar kamar meteors da walƙiya daga iska. Dole ne ku tsira kuma ku kama katangar abokan adawar ku. Kuna iya sarrafa rakaa daban-daban a cikin wasan, wanda ke faruwa a cikin duniyoyi daban-daban. Idan kuna jin daɗin wasannin yaƙi, kar ku rasa Age of War 2.
Age of War 2 APK sabon fasalin fasali;
- Yaƙi cikin shekaru masu yawa: Horar da sojoji masu yawa, daga kogo masu hawa dinosaur zuwa tankunan yakin duniya na biyu. Daga zamani na gaba zuwa ga manyan jaruman robot! Akwai rakaa daban-daban da yawa don horarwa a cikin lokutan yaƙi na musamman guda 7. Rakaa 29 kamar Spartans, Anubis Warrior, Mages, Warriors, Gunners, Gunners, Grenade Soldiers, Cyborgs suna hannun ku! Idan kuna tunanin mafi kyawun hari shine tsaro mai ƙarfi, gwada kafa hasumiya.
- Nishaɗi ga kowa da kowa: A ƙarshe, wasan dabarun da kowane ɗan wasa zai ji daɗi, tare da yanayin wahala 4 da tarin nasarori da ƙalubale. Yi jifa-jifa masu ɓarna irin su meteors masu zafi, guguwar walƙiya, ko kira masu fashewar yakin duniya na biyu don share yankin. Akwai nishadi da yawa a cikin wasan hannu mai sauƙin kunnawa wanda zaku gwada sabbin hanyoyin shawo kan ta akai-akai.
- Yanayin Janar: Yi wasa da janar-janar guda 10 na musamman, kowannensu yana da dabarun kansa da dabarunsa.
Kuna iya saukar da wasan Age of War 2 kyauta akan naurorin ku na Android.
Age of War 2 Download PC
BlueStacks shine mafi kyawun dandamali don kunna Age of War 2 akan PC. Shekarun War 2 yana ɗaukar ku cikin cikakken tarihin mutum da yaƙi. Za ku fara a matsayin yan kogo suna hawa kan dinosaur kuma suna kai hari da sanduna masu nuni. Za su rikide zuwa Spartans, Knights, Cyborgs da ƙari. Za ku ɗauki sojoji da halittu don su yi yaƙi da ɗimbin maƙiya, ku gina hasumiyai da turre don halakar da maƙiyanku gaba ɗaya. Age of War 2 PC yana ba ku rakaa da yawa don siye, nasarorin buɗewa da lokuta daban-daban don tafiya. Zazzage BlueStacks kuma yanzu ku ji daɗin wasa Age of War 2 dabarun Android akan babban allon kwamfutarka.
Age of War 2 Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 40.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Max Games Studios
- Sabunta Sabuwa: 27-07-2022
- Zazzagewa: 1