Zazzagewa Age of Empires
Zazzagewa Age of Empires,
Age of Empires APK shine sabon wasan Age of Empires akan wayoyinku na Android da allunan da zasu baku irin kwarewar da muka samu akan PC shekaru da suka gabata. Shekarun Dauloli: Mulkin Duniya, wanda ke ba da damar shiga cikin rukunin wasannin dabarun, wasa ne mai ci gaba gabaɗaya, kodayake yana da cikakkiyar kyauta.
Zaman Mulkin Duniya na Zamani APK
Age of Empires World Domination APK, wanda ke ba da fadace-fadace na lokaci-lokaci, shine sigar wayar hannu ta Zamanin Dauloli, wanda ke kawo muryoyin cikin-wasa irin su master, katako da kuma na yi.
A cikin wasan da za ku zaɓi ɗaya daga cikin jinsi daban-daban 8, dole ne ku yi sarrafa albarkatun ƙasa da sarrafa sojoji. Baya ga sojoji, za ku kuma sami jarumi, kuma godiya ga wannan jarumi, za ku iya cin nasara a yakin da za ku shiga.
Ta hanyar raya tarihi, wannan lokacin za ku iya siffata shi a hannunku. Akwai zaɓuɓɓuka daban-daban guda 100 don gwarzon ku don zaɓar a wasan. Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke cikin wasan, wanda ke ci gaba gaba ɗaya bisa ga tsarin dabarun ku, shine sarrafa albarkatu a cikin fadace-fadace. Idan kun yi ƙoƙari ku yi yaƙi duk da cewa ba ku da isassun maadinai, hatta abokan adawar ku masu rauni za su iya doke ku. Don haka, kuna buƙatar yanke shawara masu kyau da haɓaka dabaru daban-daban.
Kuna iya saukar da wannan wasan, wanda ke da nufin farfado da farin ciki na Age of Empires, wanda ya kasance a cikinmu tsawon shekaru, kyauta akan naurorin ku na Android kuma ku fara fada da abokan gabanku.
Fasalolin Wasan Zamani na Masarautar APK
- Tsarin yaƙi na ainihin lokacin juyin juya hali.
- Daular ku ita ce almara.
- Mallake Duniya tare da jarumai daga manyan masarautu.
- Ikon duniya yana hannunka.
Age of Empires Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 35.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: KLab Global Pte. Ltd.
- Sabunta Sabuwa: 01-08-2022
- Zazzagewa: 1