Zazzagewa AdVenture Capitalist
Zazzagewa AdVenture Capitalist,
AdVenture Capitalist ya shahara a matsayin wasan kwaikwayo mai nishadi wanda zamu iya kunnawa akan kwamfutoci tare da tsarin aiki na Windows. Muna ƙoƙarin hawan matakan nasara ɗaya bayan ɗaya kuma mu cika wallet ɗin mu a cikin wannan wasan, wanda aka yaba da tsarin wasansa mai daɗi.
Zazzagewa AdVenture Capitalist
Lokacin da muka shiga wasan, muna kula da wani hali wanda kawai abincinsa shine lemun tsami. Burinmu shine mu yanke shawara mai mahimmanci kuma mu sami kuɗi ta yin aiki tuƙuru. Yayin da muke yin nasara mai nasara, babban kamfani ya maye gurbin lemun tsami mai sauƙi. Tabbas, yayin da kasuwancin ya haɓaka, alhakinmu yana bayyana daidai a yanzu.
Yayin da muke haɓaka kasuwancinmu a AdVenture Capitalist, za mu iya ɗaukar sabbin maaikata da manajoji zuwa kamfaninmu. Sanya maaikata a matsayi masu kyau yana haɓaka ingancin aiki kuma yana ba mu damar samar da ƙarin kudin shiga. Ta wannan hanyar, muna ci gaba da samun kuɗi ko da ba mu buga wasan ba.
Domin yin wasan, muna buƙatar samun waɗannan fasalulluka na tsarin;
- Tsarin aiki: Windows XP .
- Ƙwaƙwalwar ajiya: 512 MB RAM .
- DirectX: Shafin 9.0.
- Hard Disk: 60 MB sarari.
AdVenture Capitalist Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 22.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Hyper Hippo Games
- Sabunta Sabuwa: 17-02-2022
- Zazzagewa: 1