Zazzagewa 7Zip Opener
Zazzagewa 7Zip Opener,
Kuna iya buɗe fayilolin ajiya cikin sauƙi tare da aikace -aikacen Maɓallin 7Zip wanda aka haɓaka don tsarin aikin Windows 8.1.
Zazzagewa 7Zip Opener
Godiya ga aikace -aikacen da za ku iya sauƙaƙe duba fayilolin 7Z, RAR da ZIP, waɗanda ake amfani da su sosai a Intanet, za ku iya adana fayilolin da ke ɗaukar ƙarancin sarari a kan rumbun kwamfutarka. Aikace -aikacen 7ZIP Opener, wanda ke yin nasara sosai tare da ƙaramin abin dubawa da amfani da RAM kaɗan, yana ba ku damar duba manyan fayilolin adana bayanai cikin daƙiƙa. Aikace -aikacen 7Zip Opener, wanda kuma yana ɗaukar sarari kaɗan a kan faifai, yana ɗaya daga cikin aikace -aikacen da yakamata ku yi amfani da su maimakon WinRAR da Winzip tare da ayyukan sa, sauƙin amfani da saurin sa.
Fasali:
- Mafi qarancin amfani da RAM,
- Ikon duba ko da manyan ɗakunan ajiya a cikin daƙiƙa,
- Yana ɗaukar sarari kaɗan a kan faifai,
- sauki dubawa,
- Tsarin tallafi kamar 7Z, RAR, TAR, GZ, GZIP, BZ, BZIP, BZ2, 7ZIP, LZ, LZH, LZMA, LZ4.
7Zip Opener Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 0.63 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Tiny Opener
- Sabunta Sabuwa: 10-10-2021
- Zazzagewa: 2,196