Zazzagewa 5 Touch
Zazzagewa 5 Touch,
5 Touch wasa ne mai wuyar warwarewa na Android inda zaku yi ƙoƙarin cika duk murabbaai akan allo ta yaƙi da lokaci. Wasan, wanda aka ba shi gabaɗaya kyauta, ya dogara ne akan dabaru. Burin ku a wasan shine a sanya dukkan murabbaai ja a filin wasa, wanda ya ƙunshi ƙananan murabbai 25. Amma wannan yana da ɗan wahala a yi. Domin duk murabbain da ka taba sai ya zama ja ta hanyar shafar murabbai dama, hagu, kasa da sama. Don haka, kuna buƙatar zaɓar wuraren da za ku taɓa sosai a hankali.
Zazzagewa 5 Touch
Dole ne ku yi ƙoƙari don kammala duk matakan da ke cikin wasan, wanda ke da matakan 25 daban-daban. 5 Taɓa, wanda nake ganin ba wasa ba ne da za ku iya gamawa a tafi ɗaya, yana ba ku damar jin daɗi yayin horar da kwakwalwar ku ta hanyar tunani. Wasan, wanda a cikinsa zaku yi ƙoƙarin sanya duk murabbaai a filin wasa ja, wasa ne mai kyau wanda zaku iya amfani dashi musamman don kashe lokaci ko kimanta lokacinku.
Duk abin da kuke buƙatar sani a cikin 5 Touch, wanda ke tabbatar da cewa ba ku gajiya yayin wasa tare da ƙirar sa na zamani da zane, an rubuta su a saman ɓangaren allo. Kuna iya ganin abin da kuke so ta hanyar kallon sashin da ke dauke da bayanai kamar adadin sassan, lokacin da aka kashe da adadin motsi.
Baya ga juya dukkan murabbaai zuwa ja a wasan, samun damar yin shi da wuri-wuri na daga cikin abubuwan da ya kamata ku kula. Bugu da ƙari, ƙananan adadin motsi yana da mahimmanci. Waɗannan cikakkun bayanai sun ƙayyade nasarar ku a wasan. Idan kuna son yin wasa mai ban shaawa mai ban shaawa da dabaru, tabbas ina ba ku shawarar ku sauke 5 Touch akan wayoyinku na Android da Allunan.
5 Touch Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Sezer Fidancı
- Sabunta Sabuwa: 11-01-2023
- Zazzagewa: 1