Zazzagewa 360 Pong
Zazzagewa 360 Pong,
360 Pong ya fito waje a matsayin wasa mai ban shaawa amma kalubale wanda zamu iya kunna akan naurorin mu na Android.
Zazzagewa 360 Pong
A cikin wannan wasan, wanda aka ba da shi gaba ɗaya kyauta, muna ƙoƙarin hana ƙwallon da ke cikin dairar fitowa. Don yin wannan, an ba da ɗan ƙaramin yanki don sarrafa mu. Za mu iya juya wannan yanki a kusa da dairar. Don ajiye ƙwallon a ciki, muna buƙatar matsar da wannan yanki zuwa inda ƙwallon yake tafiya. Ƙwallon da ke tashi daga wannan guntu yana fara tafiya a kishiyar hanya. Muna ɗaukar ɗan ƙaramin yanki zuwa wannan yanki kuma muna ƙoƙarin hana ƙwallon sake fitowa. Yayin da muka ci gaba da wannan aiki a cikin wasan da ke ci gaba a cikin wannan zagaye, mafi yawan maki muna samun.
Wasan yana da tsari mai sauƙi kuma mai ɗaukar ido. Ingancin samfuran yana da kyau, amma babu tasirin ido ko raye-raye. Za mu iya cewa akwai yanayi da muka saba gani a wasannin fasaha gabaɗaya.
Idan muna so, muna da damar da za mu raba abubuwan da muka samu a cikin 360 Pong tare da abokanmu. Ta wannan hanyar, za mu iya ƙirƙirar yanayi mai ban shaawa a cikin ƙungiyar abokanmu. Babu shakka, kodayake 360 Pong yana da tsari mai sauƙi, yan wasa da yawa za su ƙaunace shi kuma su buga shi. Idan kuna neman wasan tushen reflex wanda zaku iya kunnawa a cikin lokacin ku, muna ba ku shawarar gwada 360 Pong.
360 Pong Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Ketchapp
- Sabunta Sabuwa: 03-07-2022
- Zazzagewa: 1