Zazzagewa 2048 by Gabriele Cirulli

Zazzagewa 2048 by Gabriele Cirulli

Android Gabriele Cirulli
3.1
  • Zazzagewa 2048 by Gabriele Cirulli
  • Zazzagewa 2048 by Gabriele Cirulli
  • Zazzagewa 2048 by Gabriele Cirulli
  • Zazzagewa 2048 by Gabriele Cirulli
  • Zazzagewa 2048 by Gabriele Cirulli
  • Zazzagewa 2048 by Gabriele Cirulli

Zazzagewa 2048 by Gabriele Cirulli,

2048 sanannen wasa ne mai wuyar warwarewa dangane da ci gaba ta hanyar tattara lambobi. Kuna da burin guda ɗaya kawai a cikin wasan, wanda furodusan wasan, Gabriele Cirulli ya gabatar, kuma za ku zama kamu a cikin ɗan lokaci kaɗan, kuma shine samun rubutattun murabbai na 2048 ta hanyar tattara lambobi a hankali.

Zazzagewa 2048 by Gabriele Cirulli

2048, wasan wuyar warwarewa da aka yi wahayi ta hanyar wasannin 1024 da Threes wanda ke jan hankalin waɗanda ke son yin wasa da lambobi, babban wasan wasan caca ne wanda ke buƙatar tunani da sauri. Tunda wasa ne mai daidaita lambobi, yakamata ku mai da hankali kan lambobi sosai. Ba ku da iyakacin lokaci ko motsi. Ya kamata ku yi tunani sau biyu yayin ƙara lambobin, ku tuna cewa manufar wasan ba don samun mafi girman maki ba, amma don samun murabbain da ke cewa 2048.

Akwai nauikan wasanni daban-daban guda biyu a cikin wasan, wanda ke ɗaukar ɗan gajeren lokaci lokacin da kuka ci gaba ba tare da tunani ba. Lokacin da kuka zaɓi Yanayin Classic, kuna ƙoƙarin samun firam 2048 ba tare da iyaka ba (lokaci, motsi). An shirya yanayin gwaji na lokaci don waɗanda ke son haɓaka ƙarfin tunani da sauri da juyowa. A cikin wannan yanayin wasan, kuna wasa da agogo, ana yin rikodin adadin motsinku kuma kuna ƙoƙarin samun mafi girman maki a cikin lokacin da aka ba ku. Zan iya cewa wannan yanayin wasan yana da daɗi fiye da ɗayan.

Menu na cikin-game na wasan, waɗanda zaku iya kunna tare da kwamfutar hannu ko wayoyin hannu, an tsara su cikin sauƙi. Makin ku na yanzu da mafi kyawun makin da kuka yi zuwa yanzu suna cikin kusurwar dama ta sama na allo, tebur 4x4 (daidaitaccen girman tebur, ba za a iya canza shi ba) a cikin babban aiki na tsakiya, da adadin motsi da lokaci a cikin ƙaramin aiki. . Tun da an shirya komai da sauƙi a sauƙaƙe, yana da sauƙin mai da hankali kan lambobi. Ana nuna tallace-tallace a ƙasa cewa wasan kyauta ne. Tun da waɗannan tallace-tallacen ba su da yawa, ba sa tasiri ko dagula wasan ku kwata-kwata.

Wannan wasa mai wuyar warwarewa, wanda zaa iya buga shi akan dandamalin wayar hannu da kuma akan mai binciken gidan yanar gizo, yana cikin wasannin da suke da sauki, amma zai yi wahala da zarar kun fara. Idan kuna son yin wasa da lambobi, tabbas yakamata ku gwada wasan hukuma na 2048.

2048 by Gabriele Cirulli Tabarau

  • Dandamali: Android
  • Jinsi: Game
  • Harshe: Turanci
  • Girman fayil: 1.50 MB
  • Lasisi: Kyauta
  • Mai Bunkasuwa: Gabriele Cirulli
  • Sabunta Sabuwa: 16-01-2023
  • Zazzagewa: 1

Abubuwan Da Suka Shafi

Zazzagewa Merge Manor : Sunny House

Merge Manor : Sunny House

Kuna gyara lambun ku ta hanyar warware rikice -rikicen ƙalubale a cikin wasan daidaita soyayya mai suna Merge Manor: Sunny House.
Zazzagewa Toon Blast

Toon Blast

Toon Blast wasa ne mai ban shaawa mai ban mamaki tare da rayarwa ga yara. Kuna tafiya cikin duniyar...
Zazzagewa Zarta

Zarta

Zarta wasan Tambayoyi ne na Turkawa wanda zaku iya wasa da abokanka ko mutanen da zaku haɗu. Baya...
Zazzagewa Angry Birds 2

Angry Birds 2

Angry Birds 2 ya ɗauki matsayinsa a cikin wasannin wuyar warwarewa tare da slingshots, tare da shahararrun jerin Angry Birds a ƙarshe ya dawo ainihin sa.
Zazzagewa Angry Birds Seasons

Angry Birds Seasons

Wani sigar nishaɗi na sanannen wasan Angry Birds na duniya. A cikin wasan, wanda ke faruwa a cikin...
Zazzagewa Solve It 3: Killer Fans

Solve It 3: Killer Fans

Warware Shi 3: Masu kisan kai, waɗanda za su sa mu masu bincike akan naurarmu ta hannu, an sake su kyauta don yin wasa.
Zazzagewa Crush the Castle: Siege Master

Crush the Castle: Siege Master

Murkushe Castle: Siege Master wasa ce ta wuyar warwarewa ta hannu inda kuke lalata maƙiyan maƙiyi tare da katafila.
Zazzagewa Candy Bears 2018

Candy Bears 2018

Candy Bears 2018, ɗaya daga cikin wasanin wayoyin hannu, Rich Joy ya haɓaka kuma ya buga shi kyauta.
Zazzagewa Christmas Sweeper 3

Christmas Sweeper 3

Wasan na 3, sabon wasa a cikin jerin Sweeper na Kirsimeti, yana sake ba Kirsimeti ga yan wasan wayar hannu tare da matsaloli daban -daban.
Zazzagewa Sand Balls

Sand Balls

Yi hanya don ƙwallon da kuke sarrafawa ta hanyar motsa yatsanku. Toshe a gaban shingen ko kauce...
Zazzagewa Unblock Me

Unblock Me

Buše Ni wasa ne mai nasara sosai wanda zaku iya saukewa kuma ku kunna kyauta akan naurorin ku na Android.
Zazzagewa Puzzle & Dragons

Puzzle & Dragons

Puzzle & Dragons wasa ne na Androd match-3 wanda zaku shagaltu da shi yayin da kuke wasa. Amma...
Zazzagewa Spot The Differences 2

Spot The Differences 2

Spot The Differences 2 wasa ne mai ban shaawa na Android wasa mai ban shaawa wanda muke amfani da mu don gani a kusurwoyin wasanin gwada ilimi na jarida kuma ake kira nemo bambancin wasan.
Zazzagewa Farm Heroes Saga

Farm Heroes Saga

Farm Heroes Saga wasa ne mai ban shaawa na Android wanda dole ne ku haɗa ku daidaita abubuwa 3 ko fiye da tattara su yayin da kuke wasa.
Zazzagewa Angry Birds Journey

Angry Birds Journey

Tafiyar Angry Birds shine sabon wasa a cikin mashahurin jerin Angry Birds wanda ke kulle yan wasan hannu na kowane zamani.
Zazzagewa FarmVille Harvest Swap

FarmVille Harvest Swap

FarmVille: Harvest Swap yana ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan da ya kamata waɗanda ke neman wasa mai ban shaawa mai ban shaawa-3 da za su iya kunna su akan Android tsarin aiki Allunan da wayoyin hannu.
Zazzagewa Trivia Crack 2

Trivia Crack 2

Trivia Crack 2 shine sabon fasalin gani na Trivia Crack, mafi yawan zazzagewa da wasan tambayoyin tambayoyi akan dandamalin Android, tare da ƙarin sabbin hanyoyin wasan.
Zazzagewa Crafty Candy

Crafty Candy

Za mu sami lokacin jin daɗi tare da Crafty Candy, wanda yana cikin wasannin kasada ta hannu. A...
Zazzagewa Robbery Bob 2

Robbery Bob 2

Robbery Bob 2 APK wasa ne na Android wanda ke jan hankali tare da ingancinsa mai kama da zane mai ban dariya - cikakkun abubuwan gani wanda muke sarrafa barawo wanda wasansa ke dauke da sunansa.
Zazzagewa Brain Dots

Brain Dots

Dots Brain yana cikin wasanni masu daɗi waɗanda waɗanda ke neman nishaɗin hankali da wasa mai ban shaawa bai kamata su gwada kan naurorin Android ɗin su ba kuma ana iya kunna su akan duka kwamfutar hannu da wayoyi.
Zazzagewa Hotel Transylvania: Monsters

Hotel Transylvania: Monsters

Otal ɗin Transylvania: Dodanni shine wasan hannu na hukuma na Otal ɗin Transylvania, fim ɗin ban dariya mai ban dariya daga Hotunan Hotuna na Sony.
Zazzagewa Lost City

Lost City

Lost City wasa ne na kasada wanda zaku iya saukewa kuma ku kunna akan naurorin ku na Android. Idan...
Zazzagewa Antistress

Antistress

Wasan Antistress APK Android yana taimaka muku don rage damuwa tare da kayan wasan yara...
Zazzagewa Sniper Captain

Sniper Captain

A cikin wannan wasan maharbi za ku zama kyaftin ɗin maharbi kuma ku ceci mutanen da ke cikin birni daga haɗari.
Zazzagewa High School Escape 2

High School Escape 2

Escape High School Escape 2, wanda yana cikin wasannin wasan cacar baki akan dandamalin wayar hannu kuma ana ba da kyauta ga yan wasan dandamali na Android gaba ɗaya kyauta, ana buga su tare da shaawa.
Zazzagewa Make It Perfect 2

Make It Perfect 2

An ƙera shi don ƙungiyoyin ƙanana, Make It Perfect 2 APK wasa ne mai wuyar warwarewa wanda zaku iya kunna akan wayoyin ku.
Zazzagewa Supertype

Supertype

Supertype apk, wanda ke da wasa mai ban shaawa kuma daban-daban, yana da niyyar wuce matakin ta hanyar sa yan wasa su rubuta.
Zazzagewa Goods Master 3D

Goods Master 3D

Idan kuna jin daɗin wasanin gwada ilimi da daidaitawa, Kayayyakin Master 3D apk shine wasan Android a gare ku.
Zazzagewa The Superhero League

The Superhero League

A cikin Superhero League Apk, wanda zaku iya kunna akan wayoyinku, dole ne ku warware wasanin gwada ilimi a cikin matakan, lalata abokan gaba kuma ku isa wasu matakan.
Zazzagewa Help Me: Tricky Story

Help Me: Tricky Story

Taimaka Ni: Labari mai ban tsoro, wanda ya bayyana azaman wasan hankali na yau da kullun, an tsara shi don kowane zamani.

Mafi Saukewa